JIS Standard Karfe Rail Manufacturer
HANYAR SAMUN SAURARA
Yanayin damuwa naJIS karfe dogosuna da rikitarwa. Lokacin amfani, ƙarshen layin dogo yana ƙarƙashin nauyin tasirin lokaci-lokaci. Ƙarƙashin aikin ƙafafun jirgin ƙasa, titin dogo yana da matsananciyar lamba, jujjuyawar juzu'i yayin aikin motsa jiki, da zamewar gogayya yayin birki. Babban nau'ikan lalacewar hanyar sun haɗa da karyewa, lalacewa, da dai sauransu don dacewa da bukatun sufurin jirgin ƙasa mai sauri da nauyi, da kuma tabbatar da kwanciyar hankali, kwanciyar hankali, aminci da ingantaccen aiki na manyan jiragen ƙasa masu sauri yayin aiki.

Ana bayyana nau'in Standard Rail a cikin kilogiram na adadin dogo a kowace mita na tsayi. Hanyoyin dogo da ake amfani da su a layin dogo na kasata sun hada da 75kg/m, 60kg/m, 50kg/m, 43kg/m and 38k/m.
GIRMAN KYAUTATA

1. Yana buƙatar samun juriya mai girma da ƙarfin ƙarfi.
2. Domin samun juriya mai kyau, musamman ma kyakkyawar alaka da gajiyawa, baya ga karfin karfi, yana kuma bukatar samun tsafta mai yawa.
3. Yana da kyakkyawan aikin walda don haka yana buƙatar yin amfani da layi mara kyau.
4. Ya kamata ya sami juriya mai kyau don tabbatar da aminci da amincin tsarin aikin layin dogo.
5. Yana da madaidaiciyar madaidaiciya da daidaiton girma.
Jafananci da Koriya ta dogo | ||||||
Samfura | Tsawon dogo A | Faɗin ƙasa B | Fadin kai C | Girman kugu D | Nauyi a cikin mita | Kayan abu |
JIS15KG | 79.37 | 79.37 | 42.86 | 8.33 | 15.2 | ISE |
JIS 22KG | 93.66 | 93.66 | 50.8 | 10.72 | 22.3 | ISE |
JIS 30 A | 107.95 | 107.95 | 60.33 | 12.3 | 30.1 | ISE |
JIS37A | 122.24 | 122.24 | 62.71 | 13.49 | 37.2 | ISE |
JIS50N | 153 | 127 | 65 | 15 | 50.4 | ISE |
Farashin CR73 | 135 | 140 | 100 | 32 | 73.3 | ISE |
Farashin CR100 | 150 | 155 | 120 | 39 | 100.2 | ISE |
Matsayin samarwa: JIS 110391/ISE1101-93 |

Jafananci da Koriya ta dogo:
Bayanan Bayani: JIS15KG,JIS 22KG,JIS 30A,JIS37A,JIS50N,CR73,CR 100
Matsayi: JIS 110391/ISE1101-93
Material: ISE.
Tsawo: 6m-12m 12.5m-25m
SIFFOFI
Aiki naJirgin kasaWaƙa shine don jagorantar ƙafafu na abin birgima gaba, ɗaukar babban matsi na ƙafafun, da aika shi ga masu barci. A kan hanyoyin jirgin ƙasa masu wutar lantarki ko sassan toshewa ta atomatik, layin dogo suna ninka biyu azaman da'irori.

Karfe Rails shima yana da kyakykyawan walda da roba. Wannan yana ba da damar karfen waƙa don daidaitawa da siffofi daban-daban da masu lankwasa, yin gini cikin sauƙi. Ana iya sarrafa karfen waƙa ta hanyar walda, lankwasa sanyi da sauran hanyoyin sarrafawa don biyan buƙatun nau'ikan waƙa daban-daban da ƙirar layi.


KISHIYOYI DA JIKI
Ba wai kawai zai iya tabbatar da ingantaccen ci gaba na sufuri ba, har ma yana inganta amincin jiragen kasa da jin daɗin hawan. A nan gaba, tare da saurin haɓakawa da haɓaka daidaitattun sufuri na jirgin ƙasa na UIC, ƙarfe na dogo zai ci gaba da daidaitawa da sabbin buƙatu tare da halaye na musamman da fa'idodinsa, samar da mutane mafi inganci, aminci da ƙwarewar sufuri.

GININ KYAUTA

FAQ
1. Ta yaya zan iya samun tsokaci daga gare ku?
Kuna iya barin mana saƙo, kuma za mu ba da amsa kowane sako cikin lokaci.
2.Za ku isar da kaya akan lokaci?
Ee, mun yi alkawarin samar da mafi kyawun samfuran inganci da bayarwa akan lokaci. Gaskiya ita ce ka'idar kamfaninmu.
3.Zan iya samun samfurori kafin oda?
Eh mana. Yawancin samfuranmu suna da kyauta, za mu iya samar da samfuran ku ko zanen fasaha.
4. Menene sharuddan biyan ku?
Lokacin biyan kuɗin mu na yau da kullun shine 30% ajiya, kuma ya rage akan B/L. EXW, FOB, CFR, CIF.
5.Shin kuna karɓar dubawar ɓangare na uku?
Eh mun yarda.
6.Ta yaya muka amince da kamfanin ku?
Mun ƙware a cikin kasuwancin karafa na tsawon shekaru a matsayin mai samar da zinare, hedkwatar hedkwata a lardin Tianjin, maraba da yin bincike ta kowace hanya, ta kowane hali.