Bayanan Bayanan Tsarin Karfe na Amurka ASTM A572 I katako
| Dukiya | Ƙayyadaddun bayanai / cikakkun bayanai |
|---|---|
| Material Standard | ASTM A36 (tsarin gabaɗaya) |
| Ƙarfin Haɓaka | ≥250 MPa (36 ksi); Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi ≥420 MPa |
| Girma | W8×21 zuwa W24×104(inci) |
| Tsawon | Hannun jari: 6 m & 12 m; Akwai tsayin al'ada |
| Hakuri Mai Girma | Ya dace da GB/T 11263 ko ASTM A6 |
| Takaddun shaida mai inganci | EN 10204 3.1; Gwajin wani ɓangare na SGS/BV (tensile & lankwasawa) |
| Ƙarshen Sama | Hot-tsoma galvanizing, fenti, da dai sauransu; mai iya daidaitawa |
| Aikace-aikace | Gine-gine, gadoji, tsarin masana'antu, ruwa & sufuri |
| Daidaiton Carbon (Ceq) | ≤0.45% (mai kyau weldability); AWS D1.1 mai jituwa |
| ingancin saman | Babu fasa, tabo, ko folds; lebur ≤2 mm/m; Gefen perpendicularity ≤1° |
| Dukiya | Ƙayyadaddun bayanai | Bayani |
|---|---|---|
| Ƙarfin Haɓaka | ≥250 MPa (36 ksi) | Danniya a wane abu zai fara nakasar filastik |
| Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi | 400-550 MPa (58-80 ksi) | Matsakaicin damuwa kafin karya a ƙarƙashin tashin hankali |
| Tsawaitawa | ≥20% | Nakasar filastik sama da tsayin ma'aunin mm 200 |
| Hardness (Brinell) | 119-159 HB | Magana don taurin abu |
| Carbon (C) | ≤0.26% | Yana shafar ƙarfi da weldability |
| Manganese (Mn) | 0.60-1.20% | Yana inganta ƙarfi da ƙarfi |
| Sulfur (S) | ≤0.05% | Low sulfur yana tabbatar da mafi kyawun tauri |
| Phosphorus (P) | ≤0.04% | Low phosphorus inganta taurin |
| Silicon (Si) | ≤0.40% | Yana ƙara ƙarfi kuma yana taimakawa deoxidation |
| Siffar | Zurfi (cikin) | Nisa Flange (a) | Kaurin Yanar Gizo (a) | Kauri Flange (a) | Nauyi (lb/ft) |
| W8 × 21 (Masu girma dabam) | 8.06 | 8.03 | 0.23 | 0.36 | 21 |
| W8×24 | 8.06 | 8.03 | 0.26 | 0.44 | 24 |
| W10×26 | 10.02 | 6.75 | 0.23 | 0.38 | 26 |
| W10×30 | 10.05 | 6.75 | 0.28 | 0.44 | 30 |
| W12×35 | 12 | 8 | 0.26 | 0.44 | 35 |
| W12×40 | 12 | 8 | 0.3 | 0.5 | 40 |
| W14×43 | 14.02 | 10.02 | 0.26 | 0.44 | 43 |
| W14×48 | 14.02 | 10.03 | 0.3 | 0.5 | 48 |
| W16×50 | 16 | 10.03 | 0.28 | 0.5 | 50 |
| W16×57 | 16 | 10.03 | 0.3 | 0.56 | 57 |
| W18×60 | 18 | 11.02 | 0.3 | 0.56 | 60 |
| W18×64 | 18 | 11.03 | 0.32 | 0.62 | 64 |
| W21×68 | 21 | 12 | 0.3 | 0.62 | 68 |
| W21×76 | 21 | 12 | 0.34 | 0.69 | 76 |
| W24×84 | 24 | 12 | 0.34 | 0.75 | 84 |
| W24×104 (Masu girma dabam) | 24 | 12 | 0.4 | 0.88 | 104 |
| Siga | Na Musamman Range | Hakuri ASTM A6/A6M | Bayanan kula |
|---|---|---|---|
| Zurfin (H) | 100-600 mm (4 "-24") | ± 3 mm (± 1/8) | Dole ne ya kasance tsakanin girman ƙididdiga |
| Nisa Flange (B) | 100-250 mm (4"-10") | ± 3 mm (± 1/8) | Yana tabbatar da tsayayyen ɗaukar nauyi |
| Kaurin Yanar Gizo (t_w) | 4-13 mm | ± 10% ko ± 1 mm | Yana shafar iyawar shear |
| Kaurin Flange (t_f) | 6-20 mm | ± 10% ko ± 1 mm | Mahimmanci don ƙarfin lanƙwasawa |
| Tsawon (L) | 6-12 m misali; al'ada 15-18 m | + 50/0 mm | Ba a yarda rangwame ba |
| Madaidaici | - | 1/1000 na tsayi | misali, max 12 mm camber don 12 m katako |
| Flange Squareness | - | ≤4% na fadin flange | Yana tabbatar da daidaitaccen walda / daidaitawa |
| Karkatawa | - | ≤4 mm/m | Mahimmanci ga katako mai tsayi |
Hot Rolled Black:Standard state
Hot-tsoma galvanizing: ≥85μm (mai yarda da ASTM A123), gishiri fesa gwajin ≥500h
Rufewa: An fesa fentin ruwa daidai gwargwado a saman katakon karfe ta amfani da bindigar feshin huhu.
| Kashi na Musamman | Zabuka | Bayani | MOQ |
|---|---|---|---|
| Girma | Tsayi (H), Nisa Flange (B), Yanar Gizo & Kaurin Flange (t_w, t_f), Tsawon (L) | Ma'auni ko masu girma dabam; akwai sabis na yanke-zuwa tsayi | tan 20 |
| Maganin Sama | Kamar yadda aka yi birgima (baƙar fata), Sandblasting/Harfafa iska mai ƙarfi, Mai hana tsatsa, Rubutun Painting/Epoxy, Galvanizing mai zafi | Yana haɓaka juriya na lalata don wurare daban-daban | tan 20 |
| Gudanarwa | Hakowa, Slotting, Yanke Bevel, Welding, sarrafa ƙarshen fuska, Tsarin tsari | Ƙirƙirar kowane zane; dace da firam, katako, da haɗi | tan 20 |
| Alama & Marufi | Alamar al'ada, haɗawa, faranti na ƙarewa, nannade mai hana ruwa, shirin ɗaukar kwantena | Yana tabbatar da amintaccen mu'amala da jigilar kaya, manufa don jigilar ruwa | tan 20 |
- Tsarin Gine-gine: Gishiri da ginshiƙai don skyscrapers, masana'antu, ɗakunan ajiya, da gadoji waɗanda ke aiki azaman abubuwan ɗaukar kaya na farko.
Injiniyan Gada: Firamare ko na biyu don gadojin ababen hawa da na tafiya.
Nauyin Kayan aiki & Tallafin Masana'antu: Babban kayan aiki da dandamali na masana'antu suna tallafawa.
Ƙarfafa Tsari: Ƙarfafa ko canza tsarin da ake da shi don tsayayya da manyan lodi ko don tsayayya da lankwasawa.
Tsarin Gine-gine
Injiniyan Gada
Tallafin Kayan Aikin Masana'antu
Ƙarfafa Tsari
1) Ofishin Reshe - Tallafin Mutanen Espanya, tallafin kwastam, da sauransu.
2) Sama da ton 5,000 na haja a hannun jari, tare da nau'ikan girma dabam
3) Ƙungiyoyi masu iko irin su CCIC, SGS, BV, da TUV sun bincika tare da daidaitattun marufi na teku.
Shiryawa
Cikakken Kariya: An nannade I-beams tare da tarpaulin tare da fakitin desiccant 2-3; Rufewar zafi, zanen tarpaulin mai hana ruwan sama yana hana danshi shiga.
Amintaccen Haɗawa: Ana nannade kowane nau'i tare da madauri na karfe 12-16 mm; mai sauƙi don ton 2-3 da kayan ɗagawa masu dacewa da Amurka.
Lakabi Mai Fassara: Alamomin harsuna biyu (Ingilishi da Sifen) tare da daraja, ƙayyadaddun bayanai, lambar HS, batch # da kuma nuni ga rahoton gwaji.
Babban kariya mai mahimmanci: I-beams ≥800 mm an bi da su tare da mai daidaitacce kuma an nannade su da tarpaulin sau biyu.
Bayarwa
Amintaccen jigilar kaya: Haɗin kai don mafi kyawun masu ɗaukar kaya (MSK, MSC, COSCO ect) don tabbatar da jigilar kaya lafiya.
Gudanar da inganci: Tsarin ISO 9001; Ana sarrafa katako mai ƙarfi daga marufi ta hanyar sufuri don tabbatar da sun isa cikakke, yana ba ku damar samun matsala kyauta.
Tambaya: Menene ma'auni na I-beams ɗinku a Amurka ta Tsakiya?
A: Mu I Beams sun bi ASTM A36 & A572 Grade 50 wanda ya dace da Amurka ta Tsakiya. Hakanan yana yiwuwa a samar da samfuran da suka dace da ƙa'idodin ƙasa (misali, MEXICO NOM).
Tambaya: Yaya tsawon lokacin aikawa zuwa Panama?
A: Lokacin Jirgin Jirgin Ruwa daga Tashar Tianjin zuwa Yankin Kasuwancin Kyauta na Colon 28-32 kwanaki. Production da bayarwa a cikin duka shine kwanaki 45-60. Ana iya shirya isar da gaggawa, kuma.
Tambaya: Kuna taimakawa da izinin kwastam?
A: Ee, ƙwararrun dillalan mu za su yi sanarwar kwastam, biyan haraji & duk aikin takarda don tabbatar da isar da saƙo.
Adireshi
Bl20, Shanghecheng, Shuangjie Street, gundumar Beichen, Tianjin, China
Imel
Waya
+86 13652091506










