Sauke Sabbin Bayanan Hasken W da Girma.
Fuskokin Flange Masu Faɗi na ASTM A992 | Karfe Mai Ƙarfi Mai Girma | Duk Girman Fuskokin W Akwai
| Abu | Fuskokin Flange Masu Faɗi na ASTM A992 |
|---|---|
| Kayan Aiki na Daidaitacce | ASTM A992 |
| Ƙarfin Ba da Kyauta | ≥345 MPa (50 ksi) |
| Ƙarfin Taurin Kai | 450–620 MPa |
| Girma | W6×9, W8×10, W10×22, W12×30, W14×43, da sauransu. |
| Tsawon | Kaya na mita 6 & 12, Tsawon da aka ƙayyade yana samuwa |
| Juriya Mai Girma | Ya yi daidai da ASTM A6 |
| Takaddun Shaida Mai Inganci | Rahoton Dubawa na Wasu-Wadanda ke Cikin ISO 9001, SGS / BV |
| Ƙarshen Fuskar | Baƙi, Fentin, An yi shi da ruwan zafi, An ƙera shi da kyau |
| Bukatar Sinadarai | Ƙaramin Carbon, Abubuwan da ke cikin Manganese da Aka Sarrafa |
| Walda | Madalla, Ya dace da Walda na Tsarin Gine-gine |
| Aikace-aikace | Masana'antu, rumbunan ajiya, gine-ginen kasuwanci, gine-ginen zama, gadoji |
Bayanan Fasaha
Tsarin Sinadaran ASTM A992 W-beam (ko H-beam)
| Karfe Grade | Carbon, matsakaicin % | Manganese, % | Phosphorus, matsakaicin % | Sulfur, matsakaicin % | Silicon, % |
|---|---|---|---|---|---|
| A992 | 0.23 | 0.50–1.50 | 0.035 | 0.045 | ≤0.40 |
LURA:Ana iya ƙara sinadarin jan ƙarfe idan an ƙayyade shi a cikin tsari (yawanci daga 0.20 zuwa 0.40%) don ƙara juriya ga tsatsa a yanayi.
Kayan aikin injiniya na ASTM A992 W-beam (ko H-beam)
| Karfe Grade | Ƙarfin tauri, ksi | Ma'aunin yawan aiki, min, ksi | |
| ASTM A992 | 65 | 65 | |
Girman H-beam na ASTM A992 mai faɗi - W Beam
| Girman W | Zurfin d (mm) | Faɗin Flange bf (mm) | Kauri a Yanar Gizo tw (mm) | Kauri na Flange tf (mm) | Nauyi (kg/m) |
|---|---|---|---|---|---|
| W6×9 | 152 | 102 | 4.3 | 6.0 | 13.4 |
| W8×10 | 203 | 102 | 4.3 | 6.0 | 14.9 |
| W8×18 | 203 | 133 | 5.8 | 8.0 | 26.8 |
| W10×22 | 254 | 127 | 5.8 | 8.0 | 32.7 |
| W10×33 | 254 | 165 | 6.6 | 10.2 | 49.1 |
| W12×26 | 305 | 165 | 6.1 | 8.6 | 38.7 |
| W12×30 | 305 | 165 | 6.6 | 10.2 | 44.6 |
| W12×40 | 305 | 203 | 7.1 | 11.2 | 59.5 |
| W14×22 | 356 | 171 | 5.8 | 7.6 | 32.7 |
| W14×30 | 356 | 171 | 6.6 | 10.2 | 44.6 |
| W14×43 | 356 | 203 | 7.1 | 11.2 | 64.0 |
| W16×36 | 406 | 178 | 6.6 | 10.2 | 53.6 |
| W18×50 | 457 | 191 | 7.6 | 12.7 | 74.4 |
| W21×68 | 533 | 210 | 8.6 | 14.2 | 101.2 |
| W24×84 | 610 | 229 | 9.1 | 15.0 | 125.0 |
Danna maɓallin da ke kan dama
Fuskar Yau da Kullum
Fuskar Galvanized (Hasken H da aka yi da zafi)
Baƙin saman mai
Gine-gine:Gilashi da ginshiƙai don ofisoshi, gidaje, manyan kantuna da sauran gine-gine; manyan firam da girkokin crane don bita na masana'antu.
Ayyukan Gada:Tsarin bene na ƙananan da matsakaitan manyan hanyoyi da gadar jirgin ƙasa da kuma membobin tallafi.
Ayyuka na Birni da na Musamman:Tashoshin jirgin ƙasa, hanyoyin samar da wutar lantarki, wuraren ajiye crane na hasumiya, da kuma tallafi na ɗan lokaci.
Ayyukan Ƙasashen Waje:An kuma tsara tsarin samfuranmu daidai da AISC da sauran ƙa'idodin ƙasashen duniya don amfani a cikin ayyukanku na ƙasashen waje.
1) Ofishin Reshe - Tallafin da ake bayarwa ga masu magana da Sifaniyanci, taimakon share kwastam, da sauransu.
2) Sama da tan 5,000 na kaya a hannun jari, tare da nau'ikan girma dabam-dabam
3) Ƙungiyoyi masu iko kamar CCIC, SGS, BV, da TUV sun duba su, tare da marufi na yau da kullun masu dacewa da ruwa.
Kariya ta Asali:Kowace fakitin an naɗe ta da tarpaulin, tare da guda 2-3 na busarwa a cikin kowace fakiti, sannan a rufe ta da zane mai hana ruwan sama shiga.
Haɗawa:Tare da madaurin ƙarfe na Φ12-16mm, ya dace da kayan aikin tashar jiragen ruwa na Amurka don ɗaga 2-3T a kowace fakiti.
Lakabi da Dokokin Biyayya:An haɗa lakabin harsuna biyu (Turanci + Sifaniyanci) waɗanda ke bayyana a sarari kayan aiki, ƙayyadaddun bayanai, lambar HS, rukuni da lambar rahoton gwaji.
Ga babban ƙarfen sashe na H (tsayin sashe ≥800 mm), za a shafa saman da man hana tsatsa na masana'antu, a busar da shi da iska sannan a rufe shi da tarpaulin don kariya.
Muna da tsarin jigilar kayayyaki mai inganci kuma mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da manyan kamfanonin jiragen sama na duniya kamar Maersk, MSC, da COSCO.
Dangane da tsarin kula da inganci na ISO 9001, duk matakai, gami da kayan marufi da shirye-shiryen sufuri, ana kula da su sosai don tabbatar da isar da H-beams lafiya da inganci.
T: Menene ƙa'idodi a gare ku don katakon ƙarfe na A992 don kasuwannin Tsakiyar Amurka?
A: Fitilun flange ɗinmu masu faɗi na A992 sun yi daidai da ASTM A992, wanda ake amfani da shi sosai kuma ana karɓa a Tsakiyar Amurka. Haka nan za mu iya samar da kayayyaki bisa ga duk wasu ƙa'idodi da yankin ko aikin abokin ciniki ya buƙata.
T: Har yaushe ne lokacin isar da kaya zuwa Panama?
A: Jigilar kaya daga Tashar Jirgin Ruwa ta Tianjin zuwa Yankin Ciniki Mai 'Yanci na Colon yana ɗaukar kimanin kwanaki 28-32 ta teku. Kimanin kwanaki 45-60 na jimillar lokacin isarwa, gami da tsarin samarwa da kwastam. Akwai zaɓin jigilar kaya cikin sauri idan an buƙata.
T: Shin kuna goyon bayan share kwastam?
A: Eh, ba shakka. Muna haɗin gwiwa da dillalan kwastam masu suna a Tsakiyar Amurka don sauƙaƙe sanarwar shigo da kaya, haraji da kuma sharewa ta yadda za ku iya karɓar kayanku ba tare da wata matsala ba.
Adireshi
Bl20, Shanghecheng, Shuangjie Street, gundumar Beichen, Tianjin, China
Imel
Waya
+86 13652091506











