ASTM A992 I Beam babban ƙarfi ne, ƙirar ƙarfe mai walƙiya tare da ƙarfin yawan amfanin ƙasa 50 ksi, ana amfani da shi sosai a cikin gine-gine, gadoji, da tsarin masana'antu. Ingantattun kwanciyar hankali da daidaiton ingancin sa sun sa ya zama daidaitaccen zaɓi don ayyukan gine-gine na zamani.
ASTM A992/A992M Karfe I Beam
| Material Standard | Matsayin ASTM A992/A992M (wanda aka fi so don gini) ko ma'aunin ASTM A36 (tsari na gabaɗaya) | Ƙarfin Haɓaka | A992: Ƙarfin Haɓaka ≥ 345 MPa (50 ksi), ƙarfin ƙarfi ≥ 450 MPa (65 ksi), elongation ≥ 18% A36: Ƙarfin Haɓaka ≥ 250 MPa (36 ksi), ƙarfin ƙarfi ≥ 420 MPa A572 Gr.50: Ƙarfin Haɓaka ≥ 345 MPa, dace da kayan aiki masu nauyi |
| Girma | W8×21 zuwa W24×104(inci) | Tsawon | Hannun jari na 6m & 12m, Tsawon Musamman |
| Hakuri Mai Girma | Ya dace da GB/T 11263 ko ASTM A6 | Takaddun shaida mai inganci | TS EN 10204 3.1 Takaddun shaida na kayan & SGS / BV rahoton gwaji na ɓangare na uku (gwajin tensile da lankwasawa) |
| Ƙarshen Sama | Hot-tsoma galvanizing, fenti, da dai sauransu. Customizable | Aikace-aikace | Gina Gine-gine, Gada, Tsarin Masana'antu, Ruwa da Sufuri, Daban-daban |
| Daidaiton Carbon | Ceq≤0.45% (Tabbatar da kyakkyawan walƙiya) A sarari "Masu jituwa tare da lambar walda ta AWS D1.1" | ingancin saman | Babu fage, tabo, ko folds. Tsawon saman: ≤2mm/m Matsakaicin gefen gefe: ≤1° |
| Dukiya | ASTM A992 | ASTM A36 | Amfani / Bayanan kula |
| Ƙarfin Haɓaka | 50 ksi / 345 MPa | 36 ksi / 250 MPa | A992: + 39% mafi girma |
| Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi | 65 ksi / 450 MPa | 58 ksi / 400 MPa | A992: + 12% mafi girma |
| Tsawaitawa | 18% (200mm ma'auni) | 21% (50mm ma'auni) | A36: mafi kyau ductility |
| Weldability | Madalla (Ceq <0.45%) | Yayi kyau | Dukansu dace da tsarin waldi |
| Siffar | Zurfi (cikin) | Nisa Flange (a) | Kaurin Yanar Gizo (a) | Kauri Flange (a) | Nauyi (lb/ft) |
| W8 × 21 (Masu girma dabam) | 8.06 | 8.03 | 0.23 | 0.36 | 21 |
| W8×24 | 8.06 | 8.03 | 0.26 | 0.44 | 24 |
| W10×26 | 10.02 | 6.75 | 0.23 | 0.38 | 26 |
| W10×30 | 10.05 | 6.75 | 0.28 | 0.44 | 30 |
| W12×35 | 12 | 8 | 0.26 | 0.44 | 35 |
| W12×40 | 12 | 8 | 0.3 | 0.5 | 40 |
| W14×43 | 14.02 | 10.02 | 0.26 | 0.44 | 43 |
| W14×48 | 14.02 | 10.03 | 0.3 | 0.5 | 48 |
| W16×50 | 16 | 10.03 | 0.28 | 0.5 | 50 |
| W16×57 | 16 | 10.03 | 0.3 | 0.56 | 57 |
| W18×60 | 18 | 11.02 | 0.3 | 0.56 | 60 |
| W18×64 | 18 | 11.03 | 0.32 | 0.62 | 64 |
| W21×68 | 21 | 12 | 0.3 | 0.62 | 68 |
| W21×76 | 21 | 12 | 0.34 | 0.69 | 76 |
| W24×84 | 24 | 12 | 0.34 | 0.75 | 84 |
| W24×104 (Masu girma dabam) | 24 | 12 | 0.4 | 0.88 | 104 |
Hot Rolled Black:Standard state
Hot-tsoma galvanizing: ≥85μm (mai yarda da ASTM A123), gishiri fesa gwajin ≥500h
Rufi: Epoxy primer + topcoat, bushe fim kauri ≥ 60μm
Gine-gine da ginshiƙan da aka yi amfani da su a cikin gine-gine masu hawa da yawa, gine-ginen masana'antu, ɗakunan ajiya, gadoji da ƙari don zama tallafi na farko na ɗaukar kaya.
Aikin gada: Yin amfani da I-beams azaman firamare ko na biyu a cikin gadoji don tallafawa zirga-zirgar ababen hawa da masu tafiya a ƙasa.
Taimakon Injiniya Masu nauyi:Don manyan injunan samarwa da dandamali na tsarin karfe. Gyaran tsari - don haɓakawa, ƙarfafawa ko gyara ginin da ake ciki, don ƙara juriya ga lankwasa da yuwuwar lodi.
Tsarin Gine-gine
Injiniyan Gada
Tallafin Kayan Aikin Masana'antu
Ƙarfafa Tsari
1) Ofishin Reshe - Tallafin Mutanen Espanya, tallafin kwastam, da sauransu.
2) Sama da ton 5,000 na haja a hannun jari, tare da nau'ikan girma dabam
3) Ƙungiyoyi masu iko irin su CCIC, SGS, BV, da TUV sun bincika tare da daidaitattun marufi na teku.
Cikakken Kariya da Marufi: Kowane dam na I-beam an nannade shi da tarpaulin, an ƙarfafa shi da lulluɓin ruwan sama mai zafi, kuma ya haɗa da fakitin bushewa don toshe danshi.
Amintaccen Haɗawa: Ana ɗaure ɗaure tare da madauri na ƙarfe na 12-16 mm waɗanda aka gina don ɗaukar buƙatun ɗaga tashar jiragen ruwa a cikin Amurka, suna tallafawa ton 2-3 a kowane nau'in.
Share Lakabin Biyayya: Kowane dam yana ɗauke da alamun Turanci da Mutanen Espanya da ke ba da cikakken bayani game da daraja, girman, lambar HS, lambar tsari, da bayanin rahoton gwaji.
Babban Sarrafa Sashe:I-beams 800 mm da sama suna karɓar rufin mai na hana tsatsa na masana'antu kafin a rufe tarpaulin don ƙarin kariya.
Dogaran Dabaru: Ƙarfafa haɗin gwiwa tare da MSK, MSC, da COSCO suna tabbatar da kwanciyar hankali da kuma isar da abin dogara.
Tabbacin inganci:Duk matakai suna bin ka'idodin ISO 9001, suna ba da tabbacin cewa kowane I-beam ya isa wurin a cikin kyakkyawan yanayi kuma a shirye don ingantaccen aiwatar da aikin.
Tambaya: Wadanne ma'auni na ku na katako na katako ya bi don kasuwannin Amurka ta Tsakiya?
A: Kayayyakinmu sun haɗu da ASTM A36, A572 Grade 50 matsayin, waɗanda aka yarda da su a Amurka ta Tsakiya. Hakanan zamu iya samar da samfuran da suka dace da ƙa'idodin gida kamar NOM na Mexico.
Q: Yaya tsawon lokacin isarwa zuwa Panama?
A: Jirgin jigilar ruwa daga tashar Tianjin zuwa yankin ciniki maras shinge na Colon yana ɗaukar kimanin kwanaki 28-32, kuma jimlar lokacin bayarwa (ciki har da samarwa da izinin kwastam) shine kwanaki 45-60. Muna kuma bayar da zaɓukan jigilar kaya cikin gaggawa.
Tambaya: Kuna bayar da tallafin kwastam?
A: Ee, muna ba da haɗin kai tare da ƙwararrun dillalan kwastam a Amurka ta Tsakiya don taimaka wa abokan ciniki su kula da sanarwar kwastam, biyan haraji da sauran hanyoyin, tabbatar da isar da saƙo.
Adireshi
Bl20, Shanghecheng, Shuangjie Street, gundumar Beichen, Tianjin, China
Imel
Waya
+86 13652091506









