Mai ƙera Layin Jirgin Ƙasa Mai Hasken Karfe na ISCOR

Takaitaccen Bayani:

Layin Jirgin Ƙasa na ISCORA matsayin wani tsari na injiniya mai haɗaka, ana shimfida hanyar jirgin ƙasa a kan hanya, tana taka muhimmiyar rawa a aikin jirgin ƙasa, kuma tana ɗaukar nauyin babban matsin lamba na na'urar jujjuyawa da nauyinta kai tsaye. A ƙarƙashin ikon aikin jirgin ƙasa, sassansa daban-daban dole ne su sami isasshen ƙarfi da kwanciyar hankali don tabbatar da cewa jirgin yana aiki lafiya, cikin sauƙi kuma ba tare da katsewa ba a iyakar gudu da aka ƙayyade.


  • Samfuri:Layin Jirgin Ƙasa na ISCOR
  • Maki:700/900A
  • Daidaitacce:ISCOR
  • Takaddun shaida:ISO9001
  • Kunshin:Standard seaworthy fakitin
  • Lokacin Biyan Kuɗi:lokacin biyan kuɗi
  • Tuntube Mu:+86 13652091506
  • Imel: [an kare imel]
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Layin dogo

    Matsayin daLayin Jirgin Ƙasa na ISCOR na yau da kullunshine ɗaukar nauyin jirgin kai tsaye da nauyinsa da ƙafafun ke watsawa, da kuma jagorantar alkiblar jirgin. Idan aka ɗauki misalin jirgin ƙasa mai motocin gondola 60 masu nauyin tan 60, nauyinsa da nauyinsa ya kai kimanin tan 5,000, ba tare da ambaton waɗannan jiragen ƙasa masu nauyi masu nauyin tan 10,000 ko ma dubban daruruwan tan ba. Irin wannan matsin lamba da farko yana faɗowa kan kafadun jirgin ƙasa. Za a iya ganin cewa dole ne jirgin ƙasa ya sami isasshen ƙarfi, kwanciyar hankali da juriyar lalacewa.

    Tsarin Samar da Kayayyaki

    Tsarin Fasaha da Gine-gine

    Tsarin giniLayukan sun ƙunshi injiniyanci mai inganci da kuma la'akari da abubuwa daban-daban da kyau. Yana farawa da tsara tsarin layin dogo, la'akari da amfani da aka yi niyya, saurin jirgin ƙasa, da kuma ƙasa. Da zarar an kammala ƙirar, tsarin ginin zai fara da waɗannan muhimman matakai:

    1. Hakowa da Tushen Gida: Ma'aikatan ginin suna shirya ƙasa ta hanyar haƙo yankin da kuma ƙirƙirar harsashi mai ƙarfi don tallafawa nauyi da matsin lamba da jiragen ƙasa ke haifarwa.

    2. Shigar da Ballast: Ana sanya wani Layer na dutse mai niƙa, wanda aka sani da ballast, a saman da aka shirya. Wannan yana aiki a matsayin Layer mai ɗaukar girgiza, yana samar da kwanciyar hankali, kuma yana taimakawa wajen rarraba nauyin daidai gwargwado.

    3. Haɗi da Maƙala: Sannan a sanya ƙugiya ta katako ko siminti a saman ƙugiya, suna kwaikwayon tsarin da ya yi kama da firam. Waɗannan ƙugiya suna ba da tushe mai aminci ga hanyoyin layin dogo na ƙarfe. Ana ɗaure su ta amfani da takamaiman ƙugiya ko maƙulli, don tabbatar da cewa sun kasance a wurinsu.

    4. Shigar da Layin Dogo: Thelayin dogo na ƙarfes 10m, wanda aka fi sani dalayin dogo na yau da kulluns, an shimfida su da kyau a saman madaurin. Kasancewar an yi su da ƙarfe mai inganci, waɗannan hanyoyin suna da ƙarfi da juriya mai ban mamaki.

    layin ƙarfe (2)

    Girman Kayayyaki

    DOGON KARFE

    Nau'i da ƙarfinLayin dogoAna auna jirgin ƙasa a cikin kg/m. Mafi girman nauyin jirgin ƙasa a kowace mita, mafi girman nauyin da yake ɗauka. Layin dogo na jirgin ƙasa na farko a duniya ya kai 18kg/m, kuma mafi girman layin dogo yana cikin Amurka, wanda ke da nauyin 77kg/m.

    Layin ƙarfe na ISCOR na yau da kullun
    samfurin girma (mm) abu ingancin kayan aiki tsawon
    faɗin kai tsayi allon tushe Zurfin kugu (kg/m) (m)
    A(mm) B(mm) C(mm) D(mm)
    15KG 41.28 76.2 76.2 7.54 14,905 700 9
    22KG 50.01 95.25 95.25 9.92 22.542 700 9
    30KG 57.15 109.54 109.54 11.5 30.25 900A 9
    40KG 63.5 127 127 14 40.31 900A 9-25
    48KG 68 150 127 14 47.6 900A 9-25
    57KG 71.2 165 140 16 57.4 900A 9-25
    layin ƙarfe

    Layin dogo na Afirka ta Kudu:
    Bayani dalla-dalla: 15kg, 22kg, 30kg, 40kg, 48kg, 57kg
    Daidaitacce: ISCOR
    Tsawon: 9-25m

    FA'IDA

    1. HalayenHanyar Titin Jirgin Kasa
    1. Babban ƙarfi: Bayan ingantaccen tsari da dabarar kayan aiki na musamman, layukan dogo suna da ƙarfin lanƙwasawa mai yawa da ƙarfin matsewa, kuma suna iya jure nauyi da tasirin jirgin, suna tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na jigilar layin dogo.
    2. Juriyar lalacewa: Filin jirgin ƙasa yana da tauri mai yawa da ƙaramin ma'aunin gogayya, wanda zai iya tsayayya da lalacewar ƙafafun jirgin ƙasa da layukan jirgin ƙasa da kuma tsawaita rayuwar sabis.
    3. Kyakkyawan kwanciyar hankali: Layin dogo suna da daidaiton girma na geometric da daidaiton kwance da tsaye, wanda zai iya tabbatar da aikin jirgin cikin santsi da rage hayaniya da girgiza.
    4. Ginawa mai sauƙi: Ana iya haɗa layukan dogo zuwa kowane tsayi ta hanyar haɗin gwiwa, wanda hakan ke sauƙaƙa shigarwa da maye gurbin layukan dogo.
    5. Ƙananan kuɗaɗen gyara: Layin dogo yana da ƙarfi kuma abin dogaro yayin sufuri, kuma yana da ƙarancin kuɗin gyara.

    DOGON KARFE (2)

    AIKIN

    Kamfaninmu'tan 13,800 naAn jigilar da aka fitar zuwa Amurka a tashar jiragen ruwa ta Tianjin a lokaci guda. An kammala aikin ginin tare da shimfida layin dogo na ƙarshe a kan layin jirgin ƙasa. Waɗannan layukan dogo duk sun fito ne daga layin samar da kayayyaki na duniya na masana'antar layin dogo da ƙarfe, suna amfani da Tsarin Duniya zuwa mafi girma da kuma mafi tsaurin ƙa'idojin fasaha.

    Don ƙarin bayani game da kayayyakin layin dogo, tuntuɓe mu!

    WeChat: +86 13652091506

    Lambar waya: +86 13652091506

    Imel:[an kare imel]

    Layin dogo (5)
    Layin dogo (6)

    AIKACE-AIKACE

    Ana amfani da layukan dogo galibi a wurare kamar haka:

    Tsarin sufuri na layin dogo: Layin dogo su ne kayayyakin more rayuwa da ake buƙata don jiragen ƙasa su yi tafiya a kan layin dogo kuma ana amfani da su don samar da layukan dogo masu ɗorewa. Ko dai layin dogo ne na yau da kullun, layin dogo mai sauri ko jirgin ƙasa na ƙarƙashin ƙasa, ana buƙatar layukan dogo don tallafawa da jagorantar jirgin.

    Tsarin jirgin ƙasa na ƙarƙashin ƙasa: Tsarin jirgin ƙasa na ƙarƙashin ƙasa sufuri ne na jama'a a manyan birane. Layin dogo kuma muhimmin ɓangare ne na layukan jirgin ƙasa, yana tabbatar da cewa jiragen ƙasa suna tafiya cikin sauƙi a cikin ramukan ƙarƙashin ƙasa.

    Layin dogo mai amfani da wutar lantarki: Layin dogo mai amfani da wutar lantarki tsarin layin dogo ne wanda ke amfani da wutar lantarki don tuƙa jiragen ƙasa. Ana kuma amfani da layukan ƙarfe don gina hanyoyin da jiragen ƙasa za su yi aiki a kansu.

    Layin dogo mai sauri: Layin dogo mai sauri tsarin layin dogo ne wanda jiragen kasa masu sauri suke aiki. Dole ne layukan dogo su iya jure wa tasirin da nauyin jiragen kasa masu sauri domin tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na jiragen kasa masu sauri.

    Amfani da masana'antu: Baya ga fannin sufuri, ana iya amfani da layin ƙarfe a wasu wurare na masana'antu, kamar jiragen ƙasa ko tsarin jigilar kaya a tashoshin jiragen ruwa, ma'adanai, da sauransu, don samar da tushe mai ƙarfi ga jiragen ƙasa ko ababen hawa.

    A takaice dai, layukan dogo suna taka muhimmiyar rawa wajen gudanar da harkokin sufuri da tsarin masana'antu daban-daban, yayin da suke samar da hanyoyin tafiya masu dorewa, suna tallafawa manyan kaya, da kuma tabbatar da tsaro.

    DOGON KARFE (3)

    MAKUNKURI DA JIRGIN SAUYA

    1. Sufurin jirgin ƙasa
    Dogayen layukan dogo suna da matuƙar muhimmanci a fannin gina layin dogo, don haka jigilar layin dogo ita ce hanyar da aka fi so ta jigilar layin dogo mai tsawo. Sufurin layin dogo yana da fa'idodin jigilar kayayyaki mai yawa, inganci mai yawa, aminci da aminci. Ta hanyar hidimar jigilar layin dogo na kamfanin jirgin ƙasa, ana iya jigilar dogayen layukan dogo kai tsaye daga masana'anta zuwa wurin ginin. A lokacin jigilar, kamfanin jirgin ƙasa zai gudanar da bincike akai-akai kan dogayen layukan dogo don tabbatar da aminci yayin jigilar.
    2. Sufuri a kan hanya
    Idan aka kwatanta da sufurin jirgin ƙasa, sufurin hanya yana da ƙananan ƙuntatawa akan tsawon dogayen layukan dogaye kuma yana iya zaɓar hanyar sufuri mafi sassauƙa. Tunda yawan sufuri na sufurin hanya ƙarami ne, galibi ana amfani da sufurin hanya don sufuri na ɗan gajeren lokaci, kamar sufuri na yanki tsakanin birane ko cikin birane.
    3. Sufurin ruwa
    Sufurin ruwa hanya ce ta jigilar kayayyaki da za ta iya jigilar manyan kayayyaki kuma tana da fa'idodi masu yawa wajen jigilar dogayen layukan dogo. Jiragen ruwa galibi suna jigilar ruwa, wanda ke da halaye na nisan jigilar kaya mai tsawo da kuma yawan jigilar kaya mai yawa. Duk da haka, saboda zaɓin hanyar jigilar ruwa yana da iyaka, kuma ana buƙatar haɗa wasu hanyoyin sufuri tsakanin wurin farawa da wurin ƙarshe na kayan, ya zama dole a kula da batutuwan jigilar kaya da daidaitawa yayin ainihin tsarin jigilar kaya.
    Gabaɗaya, sufurin jirgin ƙasa shine mafi kyawun hanyar jigilar dogayen layukan dogaye, amma ya kamata a lura cewa a lokacin ainihin tsarin sufuri, yana buƙatar a haɗa shi da sauran hanyoyin sufuri na jigilar kayayyaki. A lokaci guda, sufurin hanya da sufurin ruwa suma suna da fa'idodi na musamman kuma suna buƙatar a zaɓa su bisa ga yanayin da ake ciki. A takaice, zaɓar hanyar sufuri mai tsayi da ta dace zai iya tabbatar da ingancin sufuri yadda ya kamata, rage farashin sufuri, da inganta ingancin ginin aikin.

    Layin dogo (9)
    Layin dogo (8)

    Ƙarfin Kamfani

    An yi shi a China, sabis na ajin farko, inganci na zamani, shahara a duniya
    1. Tasirin sikelin: Kamfaninmu yana da babban sarkar samar da kayayyaki da kuma babban masana'antar ƙarfe, yana cimma tasirin girma a fannin sufuri da saye, kuma ya zama kamfanin ƙarfe wanda ke haɗa samarwa da ayyuka.
    2. Bambancin Samfura: Bambancin Samfura, duk wani ƙarfe da kuke so ana iya siyan sa daga gare mu, galibi yana aiki a cikin tsarin ƙarfe, layukan ƙarfe, tarin takardar ƙarfe, maƙallan photovoltaic, ƙarfe na tashar, coils na silicon da sauran samfura, wanda ke sa ya fi sassauƙa Zaɓi nau'in samfurin da ake so don biyan buƙatu daban-daban.
    3. Ingantaccen wadata: Samun layin samarwa mai ƙarfi da sarkar samar da kayayyaki na iya samar da ingantaccen wadata. Wannan yana da mahimmanci musamman ga masu siye waɗanda ke buƙatar adadi mai yawa na ƙarfe.
    4. Tasirin alama: Suna da tasiri mafi girma a cikin alamar kasuwanci da kuma kasuwa mafi girma
    5. Sabis: Babban kamfanin ƙarfe wanda ke haɗa keɓancewa, sufuri da samarwa
    6. Farashin gasa: farashi mai ma'ana

    * Aika imel zuwa[an kare imel]don samun ƙiyasin ayyukanku

     

    Layin dogo (10)

    ZIYARAR KASUWANCI

    Layin dogo (11)
    ƙarfe
    ƙarfe

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    1. Ta yaya zan iya samun ƙiyasin farashi daga gare ku?
    Za ku iya barin mana saƙo, kuma za mu amsa kowane saƙo akan lokaci.

    2. Za ku isar da kayan a kan lokaci?
    Eh, mun yi alƙawarin samar da kayayyaki mafi inganci da kuma isar da su akan lokaci. Gaskiya ita ce ƙa'idar kamfaninmu.

    3. Zan iya samun samfurori kafin oda?
    Eh, ba shakka. Yawanci samfuranmu kyauta ne, za mu iya samar da su ta hanyar samfuranku ko zane-zanen fasaha.

    4. Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
    Lokacin biyan kuɗinmu na yau da kullun shine ajiya 30%, kuma sauran ya dogara da B/L. EXW, FOB, CFR, da CIF.

    5. Shin kuna karɓar duba na ɓangare na uku?
    Eh lallai mun yarda.

    6. Ta yaya muke amincewa da kamfanin ku?
    Mun ƙware a harkokin kasuwancin ƙarfe tsawon shekaru a matsayinmu na masu samar da zinare, hedikwatarmu tana lardin Tianjin, muna maraba da yin bincike ta kowace hanya, ta kowace hanya.

    ƙungiyar sarauta

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi