Bayanan Bayanin Tsarin Karfe na Amurka ASTM A36

Takaitaccen Bayani:

ASTM I-Beam wani yanki ne na tsarin karfe wanda ke da gidan yanar gizo a tsaye yana haɗa flanges biyu a kwance a kowane gefe. Yana da ƙarfi mai ƙarfi ga rabo mai nauyi, ƙarfin ɗaukar nauyi mai kyau kuma yana da sauƙin ƙirƙira, wanda ya sa ya dace don amfani da ginin gine-gine, gadoji, da masana'antu.


  • Wurin Asalin::China
  • Brand Name::Kamfanin Royal Steel Group
  • Lambar Samfura::Saukewa: RY-H2510
  • Matsayin Material:ASTM
  • Daraja:A36
  • Girma:W8×21 zuwa W24×104(inci)
  • Tsawon:Hannun jari na 6m & 12m, Tsawon Musamman
  • Lokacin Bayarwa:10-25 kwanakin aiki
  • Lokacin Biyan kuɗi:T/T, Western Union
  • Takaddun shaida mai inganci:TS EN 10204 3.1 Takaddun shaida na kayan & SGS / BV rahoton gwaji na ɓangare na uku (gwajin tensile da lankwasawa)
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabatarwar Samfur

    Dukiya Ƙayyadaddun bayanai / cikakkun bayanai
    Material Standard ASTM A36 (tsarin gabaɗaya)
    Ƙarfin Haɓaka ≥250 MPa (36 ksi); Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi ≥420 MPa
    Girma W8×21 zuwa W24×104(inci)
    Tsawon Hannun jari: 6 m & 12 m; Akwai tsayi na musamman
    Hakuri Mai Girma Ya dace da GB/T 11263 ko ASTM A6
    Takaddun shaida mai inganci EN 10204 3.1; Gwajin wani ɓangare na SGS/BV (tensile & lankwasawa)
    Ƙarshen Sama Hot-tsoma galvanizing, fenti, da dai sauransu; mai iya daidaitawa
    Aikace-aikace Gine-gine, gadoji, tsarin masana'antu, ruwa & sufuri
    Daidaiton Carbon (Ceq) ≤0.45% (tabbatar da kyau weldability); AWS D1.1 lambar walda mai jituwa
    ingancin saman Babu fashe-fashe, tabo, ko folds; lebur ≤2 mm/m; Gefen perpendicularity ≤1°

    Kayan inji

    Dukiya Ƙayyadaddun bayanai Bayani
    Ƙarfin Haɓaka ≥250 MPa (36 ksi) Damuwa inda abu ya fara nakasar filastik
    Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi 400-550 MPa (58-80 ksi) Matsakaicin damuwa kafin karya a ƙarƙashin tashin hankali
    Tsawaitawa ≥20% Nakasar filastik sama da tsayin ma'aunin mm 200
    Hardness (Brinell) 119-159 HB Magana taurin abu
    Carbon (C) ≤0.26% Yana shafar ƙarfi da weldability
    Manganese (Mn) 0.60-1.20% Yana haɓaka ƙarfi da ƙarfi
    Sulfur (S) ≤0.05% Low sulfur yana tabbatar da mafi kyawun tauri
    Phosphorus (P) ≤0.04% Low phosphorus inganta taurin
    Silicon (Si) ≤0.40% Yana ƙara ƙarfi kuma yana taimakawa deoxidation

    Girman

    Siffar Zurfi (cikin) Nisa Flange (a) Kaurin Yanar Gizo (a) Kauri Flange (a) Nauyi (lb/ft)
    W8 × 21 (Masu girma dabam) 8.06 8.03 0.23 0.36 21
    W8×24 8.06 8.03 0.26 0.44 24
    W10×26 10.02 6.75 0.23 0.38 26
    W10×30 10.05 6.75 0.28 0.44 30
    W12×35 12 8 0.26 0.44 35
    W12×40 12 8 0.3 0.5 40
    W14×43 14.02 10.02 0.26 0.44 43
    W14×48 14.02 10.03 0.3 0.5 48
    W16×50 16 10.03 0.28 0.5 50
    W16×57 16 10.03 0.3 0.56 57
    W18×60 18 11.02 0.3 0.56 60
    W18×64 18 11.03 0.32 0.62 64
    W21×68 21 12 0.3 0.62 68
    W21×76 21 12 0.34 0.69 76
    W24×84 24 12 0.34 0.75 84
    W24×104 (Masu girma dabam) 24 12 0.4 0.88 104

    Teburin Kwatancen Girma da Haƙuri

    Siga Na Musamman Range Hakuri ASTM A6/A6M Bayanan kula
    Zurfin (H) 100-600 mm (4 "-24") ± 3 mm (± 1/8) Dole ne ya kasance tsakanin juriyar girman ƙima
    Nisa Flange (B) 100-250 mm (4"-10") ± 3 mm (± 1/8) Faɗin Uniform yana tabbatar da tsayayyen ɗaukar nauyi
    Kaurin Yanar Gizo (tₙ) 4-13 mm ± 10% ko ± 1 mm (kowane mafi girma) Yana shafar iyawar shear
    Kaurin Flange (t_f) 6-20 mm ± 10% ko ± 1 mm (kowane mafi girma) Mahimmanci don ƙarfin lanƙwasawa
    Tsawon (L) 6-12 m misali; al'ada 15-18 m + 50/0 mm Ba a yarda rangwame ba
    Madaidaici - 1/1000 na tsayi misali, max 12 mm camber don 12 m katako
    Flange Squareness - ≤4% na fadin flange Yana tabbatar da daidaitaccen walda / daidaitawa
    Karkatawa - ≤4 mm/m Mahimmanci ga katako mai tsayi

    Ƙarshen Sama

    Hoto_4
    zan 111
    222

    Hot Rolled Black:Standard state

    Hot-tsoma galvanizing: ≥85μm (mai yarda da ASTM A123), gishiri fesa gwajin ≥500h

    Rufewa: An fesa fentin ruwa daidai gwargwado a saman katakon karfe ta amfani da bindigar feshin huhu.

    Abun ciki na Musamman

    Kashi na Musamman Zabuka Bayani MOQ
    Girma Tsayi (H), Nisa Flange (B), Yanar Gizo & Kaurin Flange (t_w, t_f), Tsawon (L) Ma'auni ko masu girma dabam; akwai sabis na yanke-zuwa tsayi tan 20
    Maganin Sama Kamar yadda aka yi birgima (baƙar fata), Sandblasting/Harfafa iska mai ƙarfi, Mai hana tsatsa, Rubutun Painting/Epoxy, Galvanizing mai zafi Yana haɓaka juriya na lalata don mahalli daban-daban tan 20
    Gudanarwa Hakowa, Slotting, Yanke Bevel, Welding, sarrafa ƙarshen fuska, Tsarin tsari Kera ta zane-zane; manufa don firam, katako, haɗi tan 20
    Alama & Marufi Alamar al'ada, haɗawa, faranti na ƙarewa, nannade mai hana ruwa, shirin ɗaukar kwantena Yana tabbatar da amintaccen mu'amala da jigilar kaya, dacewa da jigilar ruwa tan 20

    Babban Aikace-aikacen

    • Tsarin Gine-gine: Ƙaƙwalwar katako da ginshiƙai don skyscrapers, masana'antu, ɗakunan ajiya, da gadoji, suna ba da tallafi na farko na ɗaukar nauyi.

    • Injiniyan Gada: Babban katako ko na biyu don gadojin ababen hawa da na tafiya.

    • Nauyin Kayan aiki & Tallafin Masana'antu: Yana goyan bayan manyan injiniyoyi da dandamali na masana'antu.

    • Ƙarfafa Tsari: Ƙarfafawa ko gyare-gyaren sifofin da ake da su don inganta ƙarfin ɗaukar nauyi da juriya.

    OIP (4)_
    astm-a992-a572-h-beam-application-royal-karfe-group-3

    Tsarin Gine-gine

    Injiniyan Gada

    astm-a992-a572-h-beam-application-royal-karfe-group-4
    OIP (5)_

    Tallafin Kayan Aikin Masana'antu

    Ƙarfafa Tsari

    Amfanin Rukunin Karfe na Royal (Me yasa Rukunin Royal Ya Fita Ga Abokan Ciniki na Amurka?)

    ROYAL-GUATEMALA (1)_1
    Hoto_3 (1)

    1) Ofishin Reshe - Tallafin Mutanen Espanya, tallafin kwastam, da sauransu.

    2) Sama da ton 5,000 na haja a hannun jari, tare da nau'ikan girma dabam

    i-beam_

    3) Ƙungiyoyi masu iko irin su CCIC, SGS, BV, da TUV sun bincika tare da daidaitattun marufi na teku.

    Shiryawa Da Bayarwa

    Shiryawa
    Cikakkun Kariya: I-bems suna haɗe tare da tarpaulin da aka shirya ta fakiti 2-3 na desiccant; Rufewar zafi, takardar da ba ta da ruwa ta toshe danshi.

    Safe Bundling: 12-16 mm karfe madauri a kusa da kowane dam; mai kyau ga ton 2-3 da na'urorin ɗagawa masu dacewa da Amurka.

    Share Label: Labulen Ingilishi/Spanish Bilingual sun ƙunshi maki, ƙayyadaddun bayanai, lambar HS, batch #, da kuma nuni ga rahoton gwaji.
    Babban Kariyar Bayani: I-beams masu tsayin ≥800 mm an lullube su da mai daidaitacce kuma an nannade su sau biyu tare da tarpaulin.

    Bayarwa
    Dogaran jigilar kaya: Haɗin kai tare da mafi kyawun dillalai (MSK, MSC, COSCO da sauransu) don tabbatar da jigilar kaya lafiya.

    Gudanar da inganci: Tsarin ISO 9001; bims ana sa ido sosai daga marufi zuwa jigilar kaya don tabbatar da sun isa gare ku cikakke, yin aikin mara wahala.

     

    Maganin Sufuri na Kasuwancin Amurka: ASTM I Beams ana jigilar su da farko zuwa Amurka ta hanyar jigilar kaya na ruwa tare da madaurin karfe, kariya ta ƙare, da zaɓin maganin tsatsa don tabbatar da lafiya da ingantaccen sufuri.
    H型钢发货1
    h-beam-bayarwa
    H zafi2
    H zafi 3

    FAQ

    Tambaya: Menene ma'auni na I-beams ɗinku a Amurka ta Tsakiya?
    A: Mu I Beams sun dace da ASTM A36 & A572 Grade 50 wanda aka fi amfani dashi don Amurka ta Tsakiya. Hakanan zamu iya samar da samfuran da suka dace da buƙatun gida (watau NOM na Mexico).

    Tambaya: Yaya tsawon lokacin aikawa zuwa Panama?
    A: Lokacin Jirgin Jirgin Ruwa daga Tashar Tianjin zuwa Yankin Kasuwancin Kyauta na Colon 28-32 kwanaki. Production da bayarwa a cikin duka shine kwanaki 45-60. Ana iya shirya isar da gaggawa, kuma.

    Tambaya: Kuna taimakawa da izinin kwastam?
    A: Ee, ƙwararrun dillalan mu za su yi sanarwar kwastam, biyan haraji & duk aikin takarda don tabbatar da isar da saƙo.

    China Royal Steel Ltd. girma

    Adireshi

    Bl20, Shanghecheng, Shuangjie Street, gundumar Beichen, Tianjin, China

    Waya

    +86 13652091506


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana