Musamman 2024 3003 6082 7005 7075 Extrusion Aluminum Sumul Aluminum Tube bututu don masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da bututun aluminum a ko'ina a masana'antu daban-daban da aikace-aikace don nauyin nauyi, juriya, da kaddarorin gudanarwa.


  • Abu:3003/1060/5083/6005/6xxx, 5xxx, da 3xxx jerin.
  • Kauri:Kauri
  • Tsawon:6-12m, na musamman
  • Lokacin bayarwa:10-15 kwanaki bayan ka ajiya, ko bisa ga yawa
  • Kunshin:Standard Seaworthy Kunshin
  • Kauri:A matsayin bukatar ku
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Cikakken Bayani

    aluminum tube (1)

    Ga wasu mahimman bayanai game da bututun aluminum:

    Abu: Aluminum bututu Ana yin su ne daga aluminum, yawanci tare da abubuwan haɗin gwiwa don haɓaka takamaiman kaddarorin kamar ƙarfi ko juriya na lalata.Jerin gwanon gama gari da ake amfani da su don bututun aluminium sun haɗa da 6xxx, 5xxx, da jerin 3xxx.

    Girma: Ana samun bututun aluminum da girma da girma daban-daban, gami da diamita na waje (OD), diamita na ciki (ID), da kaurin bango.Wadannan ma'auni yawanci ana ƙayyade su a cikin millimeters ko inci.

    Haƙuri: Girman bututun aluminum yakamata su bi ƙayyadaddun buƙatun haƙuri don tabbatar da daidaito da daidaito cikin girman.

    Ƙarshen Surface: Bututun Aluminum gabaɗaya suna da ƙarancin ƙasa.Ana iya barin su ba tare da kula da su ba ko a sha jiyya kamar goge goge ko anodizing don haɓaka ƙaya ko ƙara juriya na lalata.

    Kayayyakin Injini: Abubuwan injina na bututun aluminum sun bambanta dangane da gami da fushi.Wasu kaddarorin da aka ambata da yawa sun haɗa da ƙarfin ɗaure, ƙarfin yawan amfanin ƙasa, tsawo, da taurin.Ana iya zaɓar takamaiman kaddarorin don dacewa da aikace-aikacen da aka yi niyya.

    Haɗin Kemikal: Bututun Aluminum suna da ƙayyadaddun tsarin sinadarai waɗanda ke ƙarƙashin ƙa'idodin masana'antu ko buƙatun abokin ciniki.Abun da ke ciki zai iya haɗawa da aluminum a matsayin kashi na farko tare da abubuwa masu haɗawa kamar jan karfe, magnesium, manganese, ko zinc.

    Lalacewa Juriya: Aluminum bututu an san su da kyakkyawan juriya na lalata.Tsarin oxide na halitta wanda ke samuwa akan saman aluminum yana ba da shinge mai kariya daga iskar oxygen da lalata.Bugu da ƙari, wasu abubuwan haɗin gwiwa na iya haɓaka juriya na lalata bututun aluminum a wurare daban-daban.

    Hanyoyin Haɗuwa: Ana iya haɗa bututun aluminum ta amfani da hanyoyi daban-daban kamar walda, brazing, ko kayan aikin inji.Zaɓin hanyar haɗawa ya dogara da dalilai kamar girman bututu, buƙatun aikace-aikacen, da takamaiman gami da aka yi amfani da su.

    Yana da mahimmanci don tuntuɓar ƙayyadaddun ƙayyadaddun masana'antu ko ƙayyadaddun masu samarwa don cikakkun bayanai na fasaha game da bututun aluminum, kamar yadda cikakkun bayanai na iya bambanta dangane da abin da aka yi niyya da gami da aka zaɓa.

    BAYANI GA BUKUNAN ALUMIUM

    Aluminum Tube / Bututu
    Daidaitawa
    ASTM, ASME, EN, JIS, DIN, GB
     

    Ƙayyadaddun ƙayyadaddun bututu

    OD
    3-300 mm, ko musamman
    WT
    0.3-60 mm, ko musamman
    Tsawon
    1-12m, ko musamman
     
    Ƙayyadewa don bututun murabba'i
    GIRMA
    7X7mm- 150X150 mm, ko musamman
    WT
    1-40mm, ko musamman
    Tsawon
    1-12m, ko musamman
    Matsayin Material
    1000 jerin: 1050, 1060, 1070, 1080, 1100, 1435, da dai sauransu
    2000 jerin: 2011, 2014, 2017, 2024, da dai sauransu
    3000 jerin: 3002, 3003, 3104, 3204, 3030, da dai sauransu
    5000 jerin: 5005, 5025, 5040, 5056, 5083, da dai sauransu
    6000 jerin: 6101, 6003, 6061, 6063, 6020, 6201, 6262, 6082, da dai sauransu
    7000 jerin: 7003, 7005, 7050, 7075, da dai sauransu
    Maganin saman
    Mill gama, anodized, foda shafi, Sand fashewa, da dai sauransu
    Launukan saman
    Nature, azurfa, tagulla, shampagne, baki, gloden ko kamar yadda aka keɓance
    Amfani
    Auto / kofofin / ado / gini / bangon labule
    Shiryawa
    Fim ɗin kariya + fim ɗin filastik ko takarda EPE + kraft, ko na musamman
    aluminum tube (2)
    aluminum tube (3)
    aluminum tube (5)
    aluminum tube (4)

    TAUSAMMAN APPLICATION

    Aluminum bututu suna samun aikace-aikace a cikin masana'antu daban-daban saboda abubuwan da suke da amfani.Ga wasu aikace-aikacen gama gari na bututun aluminum:

    HVAC Systems: Ana amfani da bututun Aluminum a ko'ina a cikin dumama, iska, da tsarin kwandishan (HVAC) don kyakkyawan yanayin zafin su.Ana amfani da su azaman magudanar ruwa don sanyaya ko kwararar firji.

    Tsarin Bututun Ruwa: Ana amfani da bututun aluminum don tsarin aikin famfo, musamman a gine-ginen zama da na kasuwanci.Suna da nauyi, sauƙin shigarwa, da juriya ga lalata, yana mai da su zaɓi mai dacewa don ɗaukar ruwa, gas, ko najasa.

    Masana'antar Motoci: Ana amfani da bututun Aluminum a cikin aikace-aikacen motoci da yawa, gami da tsarin radiyo, tsarin shan iska, bututun turbocharger, da tsarin shaye-shaye.Suna taimakawa wajen rage nauyi yayin samar da ingantaccen canjin zafi da ingantaccen ingantaccen mai.

    Hanyoyin Masana'antu: Ana amfani da bututun aluminum a cikin tsarin masana'antu wanda ya ƙunshi jigilar ruwa ko gas.Ana amfani da su a masana'antu kamar sarrafa sinadarai, mai da iskar gas, magunguna, abinci da abin sha, da kula da ruwa.

    Tsarin Makamashin Rana: Ana amfani da bututun Aluminum a cikin tsarin makamashin thermal na hasken rana don ikonsu na iya canja wurin zafi yadda yakamata.Yawancin lokaci ana amfani da su azaman bututu a tsarin dumama ruwan rana.

    Gina da Gine-gine: Ana amfani da bututun aluminum a cikin gini da gine-gine don dalilai daban-daban, gami da aikace-aikacen tsari, hannaye, bangon labule, da tsarin facade.Suna ba da karko, gini mai nauyi, da sassauƙar ƙira.

    Ayyukan Wutar Lantarki: Ana amfani da bututun Aluminum, musamman waɗanda aka yi daga kayan haɗin kai mai ƙarfi, a aikace-aikacen lantarki.Ana amfani da su don na'urorin lantarki, watsa wutar lantarki da rarrabawa, da kuma bas-bas saboda kyakkyawan halayen lantarki.

    Furniture da Design Design: Aluminum bututu sun shahara a cikin kayan daki da masana'antar ƙirar ciki.Ana amfani da su a cikin abubuwa kamar kujeru, teburi, ɗakuna, da sandunan labule, saboda suna ba da kyan gani, yanayin zamani kuma ana iya daidaita su cikin sauƙi.

    aluminum tube (6)

    Marufi & jigilar kaya

    Lokacin da ya zo ga marufi da jigilar bututun aluminum, yana da mahimmanci don tabbatar da kariya mai kyau don hana kowane lalacewa yayin tafiya.Ga wasu jagororin da ya kamata a yi la'akari:

    Kayan Marufi: Yi amfani da kayan marufi masu ƙarfi da ɗorewa kamar bututun kwali ko kwalaye.Tabbatar cewa suna da girman da ya dace don dacewa da bututun aluminum amintattu.

    Padding da Cushioning: Sanya isassun kayan kwalliya da kayan tsutsawa, kamar kumfa ko kumfa, kewaye da bututun aluminium a cikin marufi.Wannan zai taimaka shawo kan duk wani girgiza ko tasiri yayin sufuri.

    Tsare Ƙarshen: Don hana bututun daga zamewa ko motsi a cikin marufi, kiyaye iyakar ta ko dai tapping ko rufe su damtse.Wannan zai ƙara kwanciyar hankali kuma ya rage haɗarin lalacewa.

    Lakabi: A fili sanya marufi tare da bayanai kamar "Rarrauna," "Harfafa da Kula," ko "Aluminum Bututu."Wannan zai faɗakar da masu aiki don ɗaukar matakan da suka dace yayin jigilar kaya.

    Amintaccen Marufi: Rufe marufi cikin aminci tare da tef ɗin marufi mai ƙarfi don tabbatar da cewa ta ci gaba da kasancewa a cikin tafiyarta.

    Yi la'akari da Stacking and Overlapping: Idan ana jigilar bututun aluminum da yawa tare, yi la'akari da tara su ta hanyar da za ta rage motsi da haɗuwa.Wannan zai taimaka rarraba nauyi daidai da rage haɗarin lalacewa.

    Zaɓi Sabis na jigilar Dogara: Zaɓi don amintaccen mai bada sabis na jigilar kaya wanda ya ƙware wajen sarrafa kaya masu rauni ko masu mahimmanci.

    aluminum tube (7)
    aluminum tube (8)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana