Bayanan Bayanin Tsarin Karfe na Turai EN S275JR

Takaitaccen Bayani:

EN I Beams sune daidaitattun bayanan martaba na ƙirar ƙarfe na Turai waɗanda aka tsara don aiki mai ƙarfi mai ɗaukar nauyi, ingantacciyar juriya, da aikace-aikace mai faɗi a cikin gini da ginin masana'antu.


  • Wurin Asalin::China
  • Brand Name::Kamfanin Royal Steel Group
  • Lambar Samfura::Saukewa: RY-H2510
  • Matsayin Material: EN
  • Daraja:Saukewa: S235JR
  • Girma:W8×21 zuwa W24×104(inci)
  • Tsawon:Hannun jari na 6m & 12m, Tsawon Musamman
  • Lokacin Bayarwa:10-25 kwanakin aiki
  • Lokacin Biyan kuɗi:T/T, Western Union
  • Takaddun shaida mai inganci:TS EN 10204 3.1 Takaddun shaida na kayan & SGS / BV rahoton gwaji na ɓangare na uku (gwajin tensile da lankwasawa)
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabatarwar Samfur

    Dukiya Ƙayyadaddun bayanai / cikakkun bayanai
    Material Standard TS EN S275JR (Ingantacciyar ƙarfin tsarin ƙarfe)
    Ƙarfin Haɓaka ≥275 MPa; Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi 410-560 MPa
    Girma IPE 80-IPE 600 / IPN 80-IPN 550 (da EN 10365)
    Tsawon Matsayi: 6 m / 12 m; Tsawon al'ada har zuwa 24m akwai
    Hakuri Mai Girma Ya dace da EN 10034 don sassan tsarin I mai zafi mai zafi
    Takaddun shaida mai inganci EN 10204 3.1 / 3.2; SGS, BV, TUV dubawa na ɓangare na uku na zaɓi
    Ƙarshen Sama Black karfe, zafi tsoma galvanizing, epoxy zanen, yashi- fashewa SA2.5
    Aikace-aikace Manyan gine-gine, katako masu ɗaukar kaya, gine-ginen masana'antu, gadoji, ƙirƙira manyan injuna
    Daidaiton Carbon (Ceq) ≤0.47% (kyakkyawan weldability na gama gari EN & AWS hanyoyin walda)
    ingancin saman M, ba tare da fasa da laminations; jurewa madaidaiciya ≤2 mm/m

    Kayan inji

    Dukiya Ƙayyadaddun bayanai Bayani
    Ƙarfin Haɓaka ≥275 MPa Danniya wanda karfe zai fara nakasu na dindindin
    Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi 410-560 MPa Matsakaicin nauyi mai ƙarfi karfe zai iya jurewa kafin karaya
    Tsawaitawa ≥20% Nakasar filastik da aka auna akan daidaitaccen tsayin ma'auni
    Hardness (Brinell) 120-160 HB Matsakaicin kewayon taurin don tsarin ƙarfe na S275JR
    Carbon (C) ≤0.20% Yana tabbatar da kyakkyawan weldability da tauri
    Manganese (Mn) 0.60-1.50% Yana haɓaka ƙarfi da juriya mai tasiri
    Sulfur (S) ≤0.035% Low sulfur inganta ductility da kuma rage brittleness
    Phosphorus (P) ≤0.035% Low phosphorus inganta taurin da weld ingancin
    Silicon (Si) ≤0.50% Ƙarfafa kashi kuma yana taimakawa a cikin deoxidation yayin aikin ƙarfe

    Girman

    Siffar Zurfi (cikin) Nisa Flange (a) Kaurin Yanar Gizo (a) Kauri Flange (a) Nauyi (lb/ft)
    W8 × 21 (Masu girma dabam) 8.06 8.03 0.23 0.36 21
    W8×24 8.06 8.03 0.26 0.44 24
    W10×26 10.02 6.75 0.23 0.38 26
    W10×30 10.05 6.75 0.28 0.44 30
    W12×35 12 8 0.26 0.44 35
    W12×40 12 8 0.3 0.5 40
    W14×43 14.02 10.02 0.26 0.44 43
    W14×48 14.02 10.03 0.3 0.5 48
    W16×50 16 10.03 0.28 0.5 50
    W16×57 16 10.03 0.3 0.56 57
    W18×60 18 11.02 0.3 0.56 60
    W18×64 18 11.03 0.32 0.62 64
    W21×68 21 12 0.3 0.62 68
    W21×76 21 12 0.34 0.69 76
    W24×84 24 12 0.34 0.75 84
    W24×104 (Masu girma dabam) 24 12 0.4 0.88 104

    Teburin Kwatancen Girma da Haƙuri

    Siga Na Musamman Range TS EN 10034 / ASTM A6 Hakuri Bayanan kula
    Zurfin (H) 100-600 mm (4 "-24") ± 3 mm (± 1/8) Dole ne ya tsaya tsakanin girman ƙididdiga don daidaiton tsari
    Nisa Flange (B) 100-250 mm (4"-10") ± 3 mm (± 1/8) Yana tabbatar da tsayayyen ɗaukar nauyi da walƙiya mai kyau
    Kaurin Yanar Gizo (t_w) 5-14 mm ± 10% ko ± 1 mm Yana shafar shear da ƙarfin tsarin gaba ɗaya
    Kaurin Flange (t_f) 6-22 mm ± 10% ko ± 1 mm Mahimmanci don lankwasawa ƙarfi da taurin kai
    Tsawon (L) 6-12 m misali; al'ada 15-18 m + 50/0 mm Babu haƙuri mara kyau da aka yarda
    Madaidaici - 1/1000 na tsayi misali, max 12 mm camber don 12 m katako
    Flange Squareness - ≤4% na fadin flange Yana tabbatar da daidaitawa da dacewa
    Karkatawa - ≤4 mm/m Mahimmanci ga aikace-aikacen katako mai tsayi

    Ƙarshen Sama

    Hoto_4
    zan 111
    222

    Hot Rolled Black:Standard state

    Hot-tsoma galvanizing: ≥85μm (mai yarda da ASTM A123), gishiri fesa gwajin ≥500h

    Rufewa: An fesa fentin ruwa daidai gwargwado a saman katakon karfe ta amfani da bindigar feshin huhu.

    Abun ciki na Musamman

    Kashi na Musamman Zabuka Bayani MOQ
    Girma Tsayi (H), Nisa Flange (B), Yanar Gizo & Kaurin Flange (t_w, t_f), Tsawon (L) Madaidaicin girman IPE/IPN mara kyau ko mara kyau; akwai sabis na yanke-zuwa tsayi tan 20
    Maganin Sama Kamar yadda aka yi birgima (baƙar fata), Sandblasting/Harfafa iska mai ƙarfi, Mai hana tsatsa, Rubutun Painting/Epoxy, Galvanizing mai zafi Yana haɓaka juriyar lalata ga wurare daban-daban, gami da yankunan bakin teku ko masana'antu tan 20
    Gudanarwa Hakowa, Slotting, Yanke Bevel, Welding, sarrafa ƙarshen fuska, Tsarin tsari Ƙirƙira bisa ga zane-zane; dace da katako, ginshiƙai, ginshiƙai, da haɗin kai tan 20
    Alama & Marufi Alamar al'ada, haɗawa, faranti na ƙarewa, nannade mai hana ruwa, shirin ɗaukar kwantena Yana tabbatar da amintaccen mu'amala da jigilar kaya, an inganta shi don jigilar ruwa da jigilar kaya mai nisa tan 20

    Babban Aikace-aikacen

    Tsarin Gine-gine: katako da ginshiƙai don manyan gine-gine, masana'antu, zubar da gadoji waɗanda ke aiki a matsayin mambobi na farko masu ɗaukar kaya.

    Injiniyan Gada: Ƙwayoyin tallafi na farko ko na biyu don gadojin ababen hawa da na ƙafa.

    Nauyin Kayan aiki & Tallafin Masana'antu: Babban kayan aiki da dandamali na masana'antu suna tallafawa.

    Ƙarfafa Tsari:Haɓakawa ko canza gini ko tsari don ya iya tallafawa ƙarin kaya ko lokuta.

    OIP (4)_
    astm-a992-a572-h-beam-application-royal-karfe-group-3

    Tsarin Gine-gine

    Injiniyan Gada

    astm-a992-a572-h-beam-application-royal-karfe-group-4
    OIP (5)_

    Tallafin Kayan Aikin Masana'antu

    Ƙarfafa Tsari

    Amfanin Rukunin Karfe na Royal (Me yasa Rukunin Royal Ya Fita Ga Abokan Ciniki na Amurka?)

    ROYAL-GUATEMALA (1)_1
    Hoto_3 (1)

    1) Ofishin Reshe - Tallafin Mutanen Espanya, tallafin kwastam, da sauransu.

    2) Sama da ton 5,000 na haja a hannun jari, tare da nau'ikan girma dabam

    i-beam_

    3) Ƙungiyoyi masu iko irin su CCIC, SGS, BV, da TUV sun bincika tare da daidaitattun marufi na teku.

    Shiryawa Da Bayarwa

    Shiryawa
    Cikakken Kariya: Tarpaulin da 2 ~ 3 guda na desiccant an shirya su don I-beams; Rufewar zafi, zanen tarpaulin mai hana ruwa yana hana ruwa shiga cikin I-beams.

    Haɗin tsaro: Ga kowane nau'i an nannade shi da 12 - 16 mm madaurin karfe; yana da kyau ga ton 2-3 kuma yana da kayan aikin ɗagawa masu dacewa.

    Share lakabin: Alamomin harsuna biyu (Ingilishi da Sipaniya) tare da daraja, ƙayyadaddun bayanai da lambar HS, batch # da kuma nuni ga gwajin.

    Babban Kariya: Ina katako ≥800 mm tare da Layer na man fetur na daidaitawa da kuma tarpaulin sau biyu.

    Bayarwa
    Amintaccen jigilar kaya:Haɗin kai mafi kyawun dillalai (MSK, MSC, COSCO ect) don zirga-zirgar jiragen ruwa lafiya.

    Kula da inganci: Ƙaƙwalwar ƙura suna da ƙura kuma za ku iya kasancewa da tabbaci za su isa can daidai wanda ke nufin za ku iya ƙidaya akan aikin kyauta.

    H型钢发货1
    h-beam-bayarwa
    H zafi2
    H zafi 3

    FAQ

    Tambaya: Wadanne ma'auni na katako na ku ya cika a tsakiyar Amurka?
    A: mu i katako sun dace da ASTM A36&A572 Grade 50 wanda aka karɓa a tsakiyar Amurka. Hakanan zamu iya isar da daidaitattun ƙasa (kamar MEXICO NOM) ko makamancin waɗannan samfuran ma'auni.

    Tambaya: Yaya tsawon lokacin aikawa zuwa Panama?
    A: Lokacin Jirgin Jirgin Ruwa daga tashar Tianjin zuwa Yankin Ciniki Kyauta na Colon 28-32 kwanaki. 45 ~ 60 kwanaki don samarwa da bayarwa. Hakanan akwai isar da gaggawa.

    Tambaya: Kuna da izinin kwastam?
    A: Tabbas, ƙwararrun dillalan mu za su ba da sanarwar kwastam, biyan haraji & duk takaddun kuma isar da saƙon zai kasance mai santsi.

    China Royal Steel Ltd. girma

    Adireshi

    Bl20, Shanghecheng, Shuangjie Street, gundumar Beichen, Tianjin, China

    Waya

    +86 13652091506


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana