| Nau'in Keɓancewa | Zaɓuɓɓuka Akwai | Bayani / Kewaye | Mafi ƙarancin adadin oda (MOQ) |
|---|---|---|---|
| Keɓancewa Girma | Faɗi (B), Tsawo (H), Kauri (t), Tsawo (L) | Faɗi:50–350 mm; Tsawo:25–180 mmKauri:4–14 mm; Tsawon:6–12 m (ana iya daidaita shi ga kowane aiki) | Tan 20 |
| Sarrafa Keɓancewa | Hakowa, Yanke Rami, Injin Ƙarshe, Walda da aka riga aka ƙera | Ƙarshen na iya zamayanke, yanke, yanke, ko kuma a haɗa shi da welded; injinan daidaito suna samuwa don haɗin gine-gine na musamman | Tan 20 |
| Keɓancewa na Gyaran Fuskar | An yi wa fenti mai zafi, an shafa masa fenti, an shafa masa foda | An zaɓi maganin saman bisa gayanayin aiki, juriya ga tsatsa, da kuma dorewar dogon lokaci | Tan 20 |
| Keɓancewa da Alamar Marufi | Lakabi na Musamman, Marufi na Fitarwa, Hanyar Jigilar Kaya | Lakabi masu lambar aiki, ƙa'idodi, ko takamaiman bayanai; marufi da ya dace dajigilar akwati ko fale-falen gado | Tan 20 |
Tsarin Karfe na Turai Bayanan Karfe da aka Galvanized EN 10025-2 S355 Tsarin Haɗa PV na Rana
Cikakken Bayani game da Samfurin
| Abu | Cikakkun bayanai |
|---|---|
| Sunan Samfuri | Tsarin Hawan PV na Rana / Tsarin Hawan Photovoltaic |
| Daidaitacce | EN 1090 / EN 10025 S355 |
| Zaɓuɓɓukan Kayan Aiki | Tashar C ta ƙarfe mai kauri da aka yi da ƙarfe mai kauri (EN S355) |
| Girman Daidaitacce | Bayanan martaba na C Channel:C100–C250 |
| Nau'in Shigarwa | Rufin ƙarfe mai lebur, an ɗora shi a ƙasa, layi ɗaya ko biyu, karkatacciya ko daidaitawa |
| Aikace-aikace | Rufin Sama, Kasuwanci & Masana'antu, Dutsen Ƙasa, Tashoshin Inverter, Tsarin PV na Noma |
| Lokacin Isarwa | Kwanaki 10-25 na aiki |
Girman Tsarin Haɗa PV na Rana na EN S355
| Girman | Faɗi (B) mm | Tsawo (H) mm | Kauri (t) mm | Tsawon (L) m |
|---|---|---|---|---|
| C50 | 50 | 25 | 4–5 | 6–12 |
| C75 | 75 | 40 | 4–6 | 6–12 |
| C100 | 100 | 50 | 4–7 | 6–12 |
| C125 | 125 | 65 | 5–8 | 6–12 |
| C150 | 150 | 75 | 5–8 | 6–12 |
| C200 | 200 | 100 | 6–10 | 6–12 |
| C250 | 250 | 125 | 6–12 | 6–12 |
| C300 | 300 | 150 | 8–12 | 6–12 |
Tsarin Haɗa PV na Rana na EN S355 Girman da Teburin Kwatanta Juriya
| Sigogi | Matsakaicin Nisa / Girma | Haƙuri na EN S275 | Bayani |
|---|---|---|---|
| Faɗi (B) | 50–300 mm | ±2 mm | Faɗin C-Channel na yau da kullun |
| Tsawo (H) | 25–150 mm | ±2 mm | Zurfin yanar gizo na tashar |
| Kauri (t) | 4–12 mm | ±0.3 mm | Tashoshi masu kauri suna tallafawa manyan kaya |
| Tsawon (L) | 6–12 m (ana iya gyara shi) | ±10 mm | Tsawon da aka saba samu |
| Faɗin Flange | Duba girman sashe | ±2 mm | Ya dogara da jerin tashoshi |
| Kauri a Yanar Gizo | Duba girman sashe | ±0.3 mm | Maɓalli don lanƙwasawa da iya ɗaukar nauyi |
Abubuwan da aka keɓance na Tashar EN S355 C
Ƙarshen Fuskar
Fuskokin Al'ada
Fuskar da aka tsoma a cikin ruwan zafi (≥ 80–120 μm)
Feshi saman fenti
Aikace-aikace
1.Rana don Gidanku - Hasken Rana a Rufin Sama
Tsarin Rufin Gida da aka ƙera don ɗaukar ƙarfin hasken rana mafi girma.
2. Kasuwancin Kasuwanci da Masana'antu
Layin dogo mai ƙarfi da nauyi don aikace-aikacen kasuwanci/masana'antu.
3. Tsarin Grid da Hybrid
Yana aiki da tsarin wutar lantarki na waje, wanda ba shi da tsari ko kuma wanda aka haɗa da grid a wuraren da grid ɗin yake da rauni ko babu.
4. Na'urar ɗaukar hoto ta noma (Agri-PV)
Yana haɗa samar da wutar lantarki ta hasken rana da ayyukan noma, yana samar da inuwa da mafaka ga amfanin gona ko dabbobi, da kuma makamashi.
Amfaninmu
Tushe & Inganci
An ƙera ƙarfe mai inganci a China tare da tallafi mai dogaro.
Ƙarfin Samarwa
Ana samun ayyukan OEM/ODM; manyan fitarwa suna tabbatar da isarwa akan lokaci.
Faɗin Samfura
Yana rufe tsarin ƙarfe, layukan dogo, tarin takardu, tashoshi, ƙarfe na silicon, maƙallan PV, da ƙari.
Samar da Kaya Mai Sauƙi
Mai iya sarrafa oda mai yawa da kuma mai yawa tare da samuwa akai-akai.
Amintaccen Alamar
Sunan da aka kafa kuma aka san shi da shi a masana'antar ƙarfe.
Tallafin Ƙwararru
Sabis daga ƙarshe zuwa ƙarshe daga masana'antu zuwa haɗin gwiwar jigilar kayayyaki.
Inganci Mai Inganci
Kayayyakin ƙarfe masu inganci da ake bayarwa a farashi mai rahusa.
* Aika imel zuwa[an kare imel]don samun ƙiyasin ayyukanku
Marufi & Jigilar Kaya
MAI KUNSHIN
An rufe fakitin da tawul mai hana ruwa shiga, sannan a sanya jakunkuna 2-3 masu busar da ruwa a ciki domin a nisantar da danshi da tsatsa.
Madauri: An cika fakitin tan 2-3 da madauri na ƙarfe 12-16mm, wannan madauri ya dace da kowane irin sufuri.
Lakabi: An nuna lakabin a matsayin Turanci da Sifaniyanci don nau'in kayan aiki, ma'aunin ASTM, girma, lambar HS, batch da rahoton gwaji mai lamba.
ISARWA
Sufuri a kan hanya: Kunshin kamfani da ba ya zamewa don isar da kaya ta ɗan gajeren lokaci ko kuma a wurin da za a iya kaiwa.
Sufurin jirgin ƙasa: Sufuri ta hanyar motocin jirgin ƙasa gaba ɗaya yana samar da sufuri mai aminci a tsawon nisa.
Jigilar kaya ta teku: Jigilar kaya ta kwantena—yawanci, busasshe ko kuma a buɗe—bisa ga inda aka kai su.
Isarwa a Kasuwar AmurkaTsarin Hawan ASTM na Hasken Rana na PV na Amurka an haɗa shi da madaurin ƙarfe kuma an kare ƙarshensa, tare da zaɓin maganin hana tsatsa don jigilar kaya.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Waɗanne kayan aiki ake amfani da su?
A: Karfe mai zafi da aka ƙera bisa ga buƙatun aikin da yanayin muhalli.
T: Shin zai yiwu a keɓance zane-zanen?
A: Eh, girman, kusurwar karkatarwa, tsawonsa, kayansa, shafi da kuma nau'in harsashin za a iya keɓance su don saman rufin, wanda aka ɗora a ƙasa, ko ayyuka na musamman.
T: Waɗanne nau'ikan shigarwar hasken rana ne suka dace?
A: rufin gida (lebur, ƙarfe ko kuma a kan dutse), gonakin hasken rana na matakin ƙasa, ko kuma a kan gonar a aikace-aikacen PV (Agri-PV) na noma.
Adireshi
Bl20, Shanghecheng, Shuangjie Street, gundumar Beichen, Tianjin, China
Imel
Waya
+86 13652091506








