Tashar Furring ta Masana'antu ta Gaske C Channel na Karfe Mai Girman Karfe don Rufin Ofis
Kowace sanda guda ɗaya an ɗora ta ne a kan tsarin tallafi mai zaman kansa wanda ya ƙunshi ginshiƙin kwance da kuma ginshiƙin tallafi a tsaye. Galibi ginshiƙin kwance yana fuskantar arewa zuwa kudu. Ta hanyar sarrafa juyawar ginshiƙin kwance, ana iya daidaita kusurwar karkata ta ginshiƙin tallafi daidai gwargwado. Matsakaicin kusurwar bin diddigi na gama gari shine ±60°, kodayake samfuran da ke da kewayon kusurwar bin diddigi na ±45° suma suna samuwa. Wannan yana tabbatar da cewa bangarorin PV koyaushe suna fuskantar rana kuma suna daidaitawa ta atomatik zuwa tsayin rana a lokutan rana da yanayi daban-daban.
Masu samar da Tashar C ta Galvanized Karfe ta Chinazai zama abin dogaro ga mai samar da kayayyaki idan kuna da buƙataƙarfe mai rufi na c tashar c.
Tsarin Samar da Kayayyaki
Girman Kayayyaki
Don amfani don tallafawa bututun ruwa, kayan aiki da tsarin iska daga katako da sauran tsarin gini.
| Sunan Samfuri | An yi a ChinaKarfe Mai Zafi Mai Galvanized Tashar C mai siffar Slotted ( Tashar C, Unistrut, Uni Strut Channel) |
| Kayan Aiki | Q195/Q235/SS304/SS316/Aluminum |
| Kauri | 1.5mm/2.0mm/2.5mm |
| Nau'i | 41*21,/41*41/41*62/41*82mm tare da rami mai faɗi ko mara faɗi |
| Tsawon | 3m/3.048m/6m |
| An gama | An riga an riga an yi amfani da galvanized/HDG/power rufi |
| A'a. | Girman | Kauri | Nau'i | saman Magani | ||
| mm | inci | mm | Ma'auni | |||
| A | 41x21 | 1-5/8x13/16" | 1.0,1.2,1.5,2.0,2.5 | 20, 19, 17, 14, 13 | An yi masa rami, Mai ƙarfi | GI, HDG, PC |
| B | 41x25 | 1-5/8x1" | 1.0,1.2,1.5,2.0,2.5 | 20, 19, 17, 14, 13 | An yi masa rami, Mai ƙarfi | GI, HDG, PC |
| C | 41x41 | 1-5/8x1-5/8" | 1.0,1.2,1.5,2.0,2.5 | 20, 19, 17, 14, 13 | An yi masa rami, Mai ƙarfi | GI, HDG, PC |
| D | 41x62 | 1-5/8x2-7/16" | 1.0,1.2,1.5,2.0,2.5 | 20, 19, 17, 14, 13 | An yi masa rami, Mai ƙarfi | GI, HDG, PC |
| E | 41x82 | 1-5/8x3-1/4" | 1.0,1.2,1.5,2.0,2.5 | 20, 19, 17, 14, 13 | An yi masa rami, Mai ƙarfi | GI, HDG, PC |
FA'IDA
A wannan zamani namu, burinmu shine mu bi hanyar ci gaba mai ɗorewatashar c ta strutDomin ɗaukar maƙallan photovoltaic gaba, amfani da sabbin ƙarfi daban-daban ya kawo mana bege. Makamashin rana tushe ne mai tsabta na makamashi. Don amfani da makamashin rana, kuna buƙatar shigar da maƙallin. Ingancin maƙallin photovoltaic na Xinxiang shi ma zai shafi aikin gaba ɗaya. A halin yanzu, tsarin maƙallin photovoltaic da aka saba amfani da shi a ƙasata ya haɗa da maƙallan siminti, maƙallan photovoltaic da aka yi amfani da su a cikin zafi da maƙallan aluminum dangane da kayan aiki.
1. Ana amfani da tallafin siminti galibi a manyan tashoshin wutar lantarki na hasken rana. Saboda muhimmancinsa, ana iya sanya su a waje ne kawai a wuraren da ke da tushe mai kyau. Duk da haka, suna da ƙarfi sosai kuma suna iya ɗaukar manyan bangarori.
2. Maƙallin ɗaukar hoto mai zafi da aka yi da galvanized yana da aiki mai ƙarfi, fasahar samarwa mai girma, ƙarfin ɗaukar kaya mai yawa, shigarwa mai sauƙi, kyakkyawan aikin hana lalata, kyakkyawan kamanni da ƙirar haɗi na musamman, shigarwa mai sauƙi da sauri, kayan aikin shigarwa masu sauƙi da na duniya baki ɗaya, kuma yana ɗaukar sassan ƙarfe da bakin ƙarfe tare da kayan hana lalata tsarin. Abubuwan da aka haɗa suna da tsawon rai na sama da shekaru 20.
3. Ana amfani da maƙallan ƙarfe na aluminum gabaɗaya wajen amfani da hasken rana a kan rufin gine-ginen farar hula. Gilashin aluminum suna da juriya ga tsatsa, suna da sauƙi, suna da kyau kuma suna da ɗorewa, amma ƙarfin ɗaukar su yana da ƙasa kuma ba za a iya amfani da su a ayyukan tashar wutar lantarki ta hasken rana ba. 1. Menene samar da wutar lantarki ta hasken rana?
DUBA KAYAYYAKI
Gwajin ƙarfin ɗaukar nauyi na tsarin: Ya haɗa da gwada ƙarfin ɗaukar nauyi na ƙarfeBayanin tashar c da sauran sassan gini don tabbatar da cewa za su iya jure nauyin kayan aikin photovoltaic da sauran abubuwan muhalli (kamar iska, dusar ƙanƙara, da sauransu).
Duba Ingancin Haɗin Kai: Wannan gwajin yana bincika ingancin haɗin da ke tsakanin kayan aikin photovoltaic da abubuwan da ke cikin tsarin, kamar maƙallan ƙarfe da tushe, gami da matsewa da kwanciyar hankali na ƙusoshin, walda, da sauran hanyoyin haɗi.
Gwajin Juriyar Iska: Wannan gwajin yana bincika kayan aikin photovoltaic bisa ga yanayin iskar gida don tantance ko zai iya kiyaye kwanciyar hankali a ƙarƙashin takamaiman saurin iska.
Gwajin Girgizar Ƙasa: Wannan gwajin yana bincika ingancin kayan da ake amfani da su a cikin kayan aikin photovoltaic, gami da halayen injiniya da kuma sinadaran kayan aiki kamar ƙarfe da ƙarfe na aluminum.
Gwajin Juriyar Tsatsa: Wannan gwajin yana bincika juriyar tsatsa na kayan aikin photovoltaic don tantance dorewarsa da juriyar tsatsa yayin amfani.
Gwajin Tsaron Lantarki: Wannan gwajin yana bincika tsarin wutar lantarki na kayan aikin photovoltaic, gami da aikin rufin waya da kebul da kuma ƙasa da kayan aikin lantarki, don tabbatar da amincin lantarki yayin amfani.
AIKIN
KamfaninmuTsarin Tashar Strutya shiga cikin babban aikin haɓaka makamashin hasken rana a Kudancin Amurka, yana ba da maƙallan ƙarfe da ƙirar mafita. Mun samar da tan 15,000 na maƙallan ƙarfe na hasken rana don wannan aikin. Maƙallan ƙarfe na hasken rana sun karɓi fasahohin zamani na cikin gida don taimakawa ci gaban masana'antar hasken rana a Kudancin Amurka da inganta mazauna yankin. Rayuwa. Aikin tallafawa hasken rana ya haɗa da tashar wutar lantarki ta hasken rana tare da ƙarfin da aka sanya na kimanin 6MW da tashar wutar lantarki ta adana makamashin batir na 5MW/2.5h. Yana iya samar da kimanin kilowatt 1,200 a kowace shekara. Tsarin yana da kyawawan damar canza hasken rana ta hasken rana.
AIKACE-AIKACE
Hasken ranaMai Kaya Tashar Strut CMaƙallan samar da wutar lantarki da kayan haɗi sune muhimman abubuwan da ke cikin tsarin samar da wutar lantarki ta hasken rana. Kayan haɗin maƙallan samar da wutar lantarki ta hasken rana suna taka muhimmiyar rawa a cikin tsarin samar da wutar lantarki ta hasken rana. Ingancin kayan haɗin maƙallan samar da wutar lantarki ta hasken rana yana shafar ingancin samar da wutar lantarki na tsarin samar da wutar lantarki gaba ɗaya. Zaɓin da ya dace da kuma shigar da tsarin haɗa wutar lantarki ta hasken rana ya zama dole sosai.
Tsarin Samar da Kayayyaki
1. Marufi na module ɗin photovoltaic
Marufin kayan aikin photovoltaic galibi yana da nufin kare saman gilashinsu da tsarin maƙallan su da kuma hana karo da lalacewa yayin jigilar kaya. Saboda haka, a cikin marufin kayan aikin photovoltaic, ana amfani da waɗannan kayan marufi akai-akai:
1. Akwatin kumfa: Yi amfani da akwatin kumfa mai tauri don marufi. An yi akwatin da kwali mai ƙarfi ko akwatin katako, wanda zai iya kare na'urorin photovoltaic yadda ya kamata kuma ya fi dacewa da jigilar kaya da sarrafa su.
2. Akwatunan katako: Yi la'akari sosai cewa abubuwa masu nauyi na iya karo, matsewa, da sauransu yayin jigilar kaya, don haka amfani da akwatunan katako na yau da kullun zai fi ƙarfi. Duk da haka, wannan hanyar marufi tana ɗaukar wani yanki kuma ba ta da amfani ga kare muhalli.
3. Fakitin: An naɗe shi a cikin wani fakiti na musamman kuma an sanya shi a kan kwali mai laushi, wanda zai iya riƙe faifan photovoltaic ɗin a hankali kuma yana da ƙarfi kuma yana da sauƙin ɗauka.
4. Plywood: Ana amfani da Plywood don gyara na'urorin photovoltaic don tabbatar da cewa ba sa fuskantar karo da fitarwa don guje wa lalacewa ko lalacewa yayin jigilar kaya.
2. Sufurin kayan aikin photovoltaic
Akwai manyan hanyoyi guda uku na sufuri don na'urorin daukar hoto: sufurin ƙasa, sufurin teku, da sufurin sama. Kowace hanya tana da nata halaye.
1. Sufurin ƙasa: Ya dace da sufuri a cikin birni ko lardi ɗaya, tare da nisan sufuri ɗaya wanda bai wuce kilomita 1,000 ba. Kamfanonin sufuri na gabaɗaya da kamfanonin jigilar kayayyaki na iya jigilar na'urorin photovoltaic zuwa inda suke zuwa ta hanyar jigilar ƙasa. A lokacin sufuri, a kula don guje wa karo da fitarwa, kuma a zaɓi ƙwararren kamfanin sufuri don yin aiki tare gwargwadon iko.
2. Sufurin teku: ya dace da sufuri tsakanin larduna, kan iyakoki da kuma nesa. Kula da marufi, kariya da kuma maganin da ba ya da danshi, sannan ka yi ƙoƙarin zaɓar babban kamfanin jigilar kayayyaki ko ƙwararren kamfanin jigilar kaya a matsayin abokin tarayya.
3. Sufurin sama: ya dace da sufuri na ketare iyaka ko na nesa, wanda zai iya rage lokacin sufuri sosai. Duk da haka, farashin jigilar jiragen sama yana da yawa kuma ana buƙatar matakan kariya masu dacewa.
Ƙarfin Kamfani
An yi shi a China, sabis na ajin farko, inganci na zamani, shahara a duniya
1. Tasirin sikelin: Kamfaninmu yana da babban sarkar samar da kayayyaki da kuma babban masana'antar ƙarfe, yana cimma tasirin girma a fannin sufuri da saye, kuma ya zama kamfanin ƙarfe wanda ke haɗa samarwa da ayyuka.
2. Bambancin Samfura: Bambancin Samfura, duk wani ƙarfe da kuke so ana iya siyan sa daga gare mu, galibi yana aiki a cikin tsarin ƙarfe, layukan ƙarfe, tarin takardar ƙarfe, maƙallan photovoltaic, ƙarfe na tashar, coils na silicon da sauran samfura, wanda ke sa ya fi sassauƙa Zaɓi nau'in samfurin da ake so don biyan buƙatu daban-daban.
3. Ingantaccen wadata: Samun layin samarwa mai ƙarfi da sarkar samar da kayayyaki na iya samar da ingantaccen wadata. Wannan yana da mahimmanci musamman ga masu siye waɗanda ke buƙatar adadi mai yawa na ƙarfe.
4. Tasirin alama: Suna da tasiri mafi girma a cikin alamar kasuwanci da kuma kasuwa mafi girma
5. Sabis: Babban kamfanin ƙarfe wanda ke haɗa keɓancewa, sufuri da samarwa
6. Farashin gasa: farashi mai ma'ana
* Aika imel zuwa[an kare imel]don samun ƙiyasin ayyukanku
ZIYARAR KASUWANCI
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Ta yaya zan iya samun ƙiyasin farashi daga gare ku?
Za ku iya barin mana saƙo, kuma za mu amsa kowane saƙo akan lokaci.
2. Za ku isar da kayan a kan lokaci?
Eh, mun yi alƙawarin samar da kayayyaki mafi inganci da kuma isar da su akan lokaci. Gaskiya ita ce ƙa'idar kamfaninmu.
3. Zan iya samun samfurori kafin oda?
Eh, ba shakka. Yawanci samfuranmu kyauta ne, za mu iya samar da su ta hanyar samfuranku ko zane-zanen fasaha.
4. Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
Lokacin biyan kuɗinmu na yau da kullun shine ajiya 30%, kuma sauran ya dogara da B/L. EXW, FOB, CFR, da CIF.
5. Shin kuna karɓar duba na ɓangare na uku?
Eh lallai mun yarda.
6. Ta yaya muke amincewa da kamfanin ku?
Mun ƙware a harkokin kasuwancin ƙarfe tsawon shekaru a matsayinmu na masu samar da zinare, hedikwatarmu tana lardin Tianjin, muna maraba da yin bincike ta kowace hanya, ta kowace hanya.











