Factory kai tsaye C tashar karfe ginshiƙi carbon karfe farashin guda ginshiƙi farashin concessions
Cikakken Bayani
Ma'anar:Strut C channel, wanda kuma aka sani da C-Channel, wani nau'i ne na tashoshi na ƙarfe wanda aka fi amfani dashi wajen gine-gine, lantarki, da aikace-aikacen masana'antu. Yana da sashin giciye mai siffa C tare da lebur baya da flange guda biyu a tsaye.
Material: Tashoshin Strut C galibi ana yin su ne daga karfen galvanized ko bakin karfe. Thegalvanized karfe c tashoshian lullube su da zinc don kare kariya daga lalata, yayin da tashoshi na bakin karfe suna ba da juriya ga lalata.
Girman girma: Muna ɗaukar sandunan tashar tashar galvanized karfe strut, ana samun su a cikin duk gauges na kowa, nisa da tsayi daga 1-5 / 8 "x 1-5 / 8" ƙananan masu girma zuwa 3" × 1-1 / 2" da 4" × 2" manyan bayanan martaba.
Aikace-aikace: Taimako na tsari a cikin ginin gine-gine, goyan bayan tsaka-tsaki ko ci gaba da goyan bayan lantarki, injiniyoyi, tsarin famfo, da sauran aikace-aikace irin su Binne Kai tsaye ko Kebul na Air Air.
Shigarwa: Shigar da sauƙi tare da kayan aiki, maƙallan da ƙugiya; haɗe zuwa bango, benaye ko rafters tare da sukurori, kusoshi ko welds.
Iyawa: Ƙaƙƙarfan kayan aiki masu dogara da girman girman; Tebur masu kaya da masana'anta suka kawo don ƙira mai aminci.
Na'urorin haɗi: Yana aiki tare da ƙwayayen bazara, ƙwanƙwasa, sandar zaren, rataye, maƙallan da goyan bayan bututu - don daidaitawa.
| BAYANI GAH-BEAM | |
| 1. Girma | 1) 41x41x2.5x3000mm |
| 2) Kaurin bango:2mm,2.5mm,2.6MM | |
| 3) 2 inch, 3 inch, 4 inch | |
| 2. Standard: | GB |
| 3.Material | Q235 |
| 4. Wurin masana'antar mu | Tianjin, China |
| 5. Amfani: | 1) mirgina kayan |
| 2) Ginin tsarin karfe | |
| 3 Cable tire | |
| 6. Tufafi: | 1) galvanized2) Galvalume3) zafi tsoma galvanized c tashar |
| 7. Dabaru: | zafi birgima |
| 8. Nau'a: | Channel na Strut |
| 9. Siffar Sashe: | c |
| 10. Dubawa: | Binciken abokin ciniki ko dubawa ta ɓangare na uku. |
| 11. Bayarwa: | Kwantena, Babban Jirgin ruwa. |
| 12. Game da Ingancin Mu: | 1) Babu lalacewa, babu bent2) Kyauta don mai & marking3) Duk kayan za a iya bincika ta hanyar dubawa ta ɓangare na uku kafin jigilar kaya |
Siffofin
Yawanci: Strut C tashoshiana iya amfani da su ta hanyoyi daban-daban, ana amfani da su sosai a cikin gine-gine, lantarki da masana'antu. Suna ba da wasu latitude a cikin sayayya na shigarwa da kayan tallafi.
Babban Ƙarfi: TheSashin giciye mai siffar Cyana da ma'auni mai mahimmanci mai ƙarfi-da-nauyi, wanda ba wai kawai yana samar da isasshen ƙarfi da ƙarfi ga tashoshi ba, amma kuma ya sa su dace da aikace-aikacen nauyi mai nauyi da yanayi mai wuyar gaske. Suna iya ɗaukar nauyin tire na USB, bututu, da sauransu.
Sauƙin Shigarwa: Saboda girman uniform da ramukan da aka riga aka tsara tare da tsawon tashar, ana iya shigar da tashoshi na Strut C cikin sauƙi. Wannan ya sa ya zama mai sauƙi da sauri don gyara bango ko rufi ko wasu filaye tare da madaidaicin madaidaicin.
Daidaitawa:Ramin naushi akan ramukan tashoshi suna ba da ƙarin fa'ida na ƙyale na'urorin haɗi da haɗe-haɗe kamar brackets, clamps da sauransu. Hakanan yana da sauƙin canza shimfidar wuri ko ƙara waya lokacin shigar da tsarin ku ko kuna son haɓakawa daga baya.
Juriya na Lalata: Galvanized ko bakin karfe tashar Strut C yana da kyakkyawan juriya mai lalata. Don haka ana tabbatar da dorewa na dogon lokaci ko da a cikin yanayin yanayi mai tsanani ko kuma ta hanyar aikin gishiri.
Daidaituwar Na'urorin haɗi: Ana iya amfani da tashoshi na Strut C tare da na'urorin haɗi masu yawa na tashar strut da aka tsara don irin wannan tashar. Kuma tare da na'urorin haɗi kamar goro, kusoshi, maɗaukaki, kayan ɗamara, yana da sauƙi don daidaita tsarin tashar ku buƙatun.
Na tattalin arziki: Tashoshi na Strut C suna ba da amsar tattalin arziki ga tallafin tsari da haɓaka buƙatu. Suna da araha sosai idan aka kwatanta da sauran hanyoyin, kamar aikin ƙarfe na al'ada, kuma suna ba da ƙarfin da ake buƙata da karko.
Aikace-aikace
Ana iya amfani da tashar Strut don dalilai da yawa a cikin gini da aikace-aikacen masana'antu. Wasu daga cikinsu sune:
Roof Photovoltaic: Power Generation System Strut Channel da PV kayayyaki suna hawa a kan rufin ginin yana samar da tsarin samar da wutar lantarki da aka rarraba. Ana amfani da wutar lantarki na samfurin photovoltaic a ko'ina a cikin gine-ginen birane ko yankunan da ba su da ƙasa wanda zai iya rage yawan buƙatun shafin.
Tashar wutar lantarki ta ƙasa: Za a iya gina tashar wutar lantarki ta ƙasa akan ƙasa da tashar wutar lantarki ta tsakiya. Ya ƙunshi nau'ikan hotovoltaic, tsarin tallafi da kayan aikin lantarki waɗanda ke canza hasken rana zuwa makamashin lantarki kuma suna ciyar da wutar lantarki zuwa grid. Yana da tsabta, sabuntawa kuma hanya ce ta shahara don Gina tashar wutar lantarki ta hotovoltiac.
Tsarin Photovoltaic Noma: Shigar da tallafin hoto na gaba kusa da filin gona ko a saman ko gefen wasu greenhouses don samar da amfanin gona tare da ayyuka biyu na shading da samar da wutar lantarki, wanda zai iya rage farashin tattalin arzikin tsarin aikin gona.
sauran al'amuran musamman: Misali, samar da wutar lantarki ta teku, hasken hanya da sauran filayen kuma na iya amfani da braket na hoto don kafa tashoshin wutar lantarki, kuma suna iya aiwatar da kwangilar gabaɗaya na ayyukan tashar wutar lantarki a cikin gundumar gaba ɗaya don taimakawa kiyaye makamashi da kare muhalli.Zaɓi babban inganci.China Karfe C Channel Suppliershine mataki mafi mahimmanci.
Marufi & jigilar kaya
Marufi:
Ana tattara samfuran a cikin ƙananan kwantena zuwa kusan tan 19 kuma a cikin fakitin kilogiram 500-600. An rufe harsashi na waje tare da fim ɗin filastik don kariya.
Jirgin ruwa:
Zaɓi yanayin jigilar da ya dace— sannan babbar mota, kwantena, ko jirgi—ya danganta da nauyi, yawa, nisa, da farashi. Yi amfani da kayan ɗagawa masu dacewa da suka haɗa da cranes, forklifts, da dai sauransu. Matse ko ɗaure duk daure don kar su motsa yayin da ake jigilar su.
FAQ
1.Yaya ake samun lissafin farashin samfurin ku?
Kuna iya bar mana sako kawai kuma za mu ba ku amsa da wuri-wuri.
2.Za ku isar da kaya akan lokaci?
Ee, za mu iya yi muku alƙawarin mafi kyawun samfuri da bayarwa akan lokaci. Manufar kamfaninmu shine Gaskiya.
3.Zan iya yin odar samfurori kafin oda?
Eh mana. Gabaɗaya samfuranmu suna da kyauta, za mu iya samarwa ta samfuran ku ko zanen fasaha.
4. Menene sharuddan biyan ku?
Ma'auni na biyan kuɗi shine 30% ajiya, kuma ma'auni akan B/L.
5.Shin kuna karɓar dubawar ɓangare na uku?
Eh mun yarda.
6.Ta yaya muka amince da kamfanin ku?
Muna da ƙwararrun kasuwancin ƙarfe na tsawon shekaru tare da matsayin mai samar da zinari, kuma hedkwatar tana lardin Tianjin, maraba da kowane irin bincike, ta kowane hali.










