Takardar Siffa Mai Inganci Mai Siffa U SY295 400 × 100 Takardar Siffa Mai Karfe
Tarin takardar nau'in Uzanen gado ne masu haɗe-haɗe waɗanda aka sanya su a tsaye don samar da bango ko shinge mai ci gaba. Gabaɗaya an yi su da ƙarfe mai inganci, suna ba da ƙarfi da dorewa mai kyau. Ana amfani da bangon tarin takardu sosai a injiniyan gine-gine da gini don dalilai daban-daban, gami da bangon riƙewa, bangon tashar jiragen ruwa, ma'ajiyar ruwa, kariyar ambaliyar ruwa, da tallafin tushe.
Girman Kayayyaki
| Ana iya keɓance duk samfuran dalla-dalla bisa ga buƙatun abokin ciniki | |
| Sunan Samfuri | |
| Tsawon | 9, 12, 15, 20m kamar yadda ake buƙata Matsakaicin mita 24, Ana iya keɓance adadi mai yawa |
| Faɗi | 400-750mm kamar yadda ake buƙata |
| Kauri | 6-25mm kamar yadda ake buƙata |
| Kayan Aiki | Q234B/Q345B JIS A5523/SYW295,JISA5528/SY295,SYW390,SY390 ect. |
| Siffa | Bayanan martaba na U, Z, L, S, Pan, Flat, hula |
| Karfe aji | SGCC/SGCD/SGCE/DX51D/DX52D/S250GD/S280GD/S350GD/G550/SPCC S275,S355,S390,S430,SY295,SY390,Garaji na 50,Garaji na 55,Garaji na 60,A690 |
| Fasaha | An yi birgima mai zafi |
| Nau'ikan makulli | Makullan Larssen, makullin da aka yi wa sanyi, makullin da aka yi wa zafi |
| Daidaitacce | ASTM AISI JIS DIN EN GB da sauransu |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Tan 25 |
| Takardar Shaidar | ISO CE da sauransu |
| Hanyar biyan kuɗi | T/T, D/A, D/P, L/C, Western Union, MoneyGram ko kuma bisa ga buƙatun abokin ciniki |
| Aikace-aikace | Cofferdam /Gudanar da ayyukan shawo kan ambaliyar ruwa a Kogi/ Tsarin maganin ruwa shinge/Kariyar ambaliyar ruwa Bango/ Gaɓar kariya/Gidan bakin teku/Yanke rami da ramukan rami/ Ruwan fashewa/Bangon Weir/Gurɓar da aka gyara/Bangon da ke cike da rudani |
| Kunshin | Marufi na yau da kullun, ana iya shirya shi bisa ga buƙatun abokin ciniki |
| Sashe | Faɗi | Tsawo | Kauri | Yankin Sashe-Sashe | Nauyi | Modulus na Sashe Mai Nauyi | Lokacin Inertia | Yankin Shafi (gefen biyu a kowace tari) | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| (w) | (h) | Flange (tf) | Yanar gizo (tw) | Kowace Tari | Kowace Bango | |||||
| mm | mm | mm | mm | cm2/m | kg/m | kg/m2 | cm3/m | cm4/m | m2/m | |
| Nau'i na II | 400 | 200 | 10.5 | - | 152.9 | 48 | 120 | 874 | 8,740 | 1.33 |
| Nau'i na III | 400 | 250 | 13 | - | 191.1 | 60 | 150 | 1,340 | 16,800 | 1.44 |
| Nau'i na IIIA | 400 | 300 | 13.1 | - | 186 | 58.4 | 146 | 1,520 | 22,800 | 1.44 |
| Nau'i na IV | 400 | 340 | 15.5 | - | 242 | 76.1 | 190 | 2,270 | 38,600 | 1.61 |
| Nau'in VL | 500 | 400 | 24.3 | - | 267.5 | 105 | 210 | 3,150 | 63,000 | 1.75 |
| Nau'in IIw | 600 | 260 | 10.3 | - | 131.2 | 61.8 | 103 | 1,000 | 13,000 | 1.77 |
| Nau'in IIIw | 600 | 360 | 13.4 | - | 173.2 | 81.6 | 136 | 1,800 | 32,400 | 1.9 |
| Nau'in IVw | 600 | 420 | 18 | - | 225.5 | 106 | 177 | 2,700 | 56,700 | 1.99 |
| Nau'in VIL | 500 | 450 | 27.6 | - | 305.7 | 120 | 240 | 3,820 | 86,000 | 1.82 |
* Aika imel zuwa[an kare imel]don samun ƙiyasin ayyukanku
Yankin Sashe na Modulus
1100-5000cm3/m
Faɗin Nisa (guda ɗaya)
580-800mm
Nisa Mai Kauri
5-16mm
Ka'idojin Samarwa
BS EN 10249 Kashi na 1 da na 2
Karfe maki
SY295, SY390 & S355GP don Nau'i na II zuwa Nau'in VIL
S240GP, S275GP, S355GP & S390 don VL506A zuwa VL606K
Tsawon
Matsakaicin mita 27.0
Tsawon Kaya na yau da kullun na 6m, 9m, 12m, 15m
Zaɓuɓɓukan Isarwa
Mutum ɗaya ko Biyu
Nau'i biyu ko dai an sassauta su, an haɗa su da walda ko kuma an yi musu crimped
Ramin Ɗagawa
Ta hanyar kwantenar (mita 11.8 ko ƙasa da haka) ko kuma Babban Kaya
Rufin Kariyar Tsatsa
SIFFOFI
Fa'idodintarin takardar u:
Tarin takardar ƙarfe mai siffar Uan gabatar da su a ƙarshen ƙarni na 20. Idan aka kwatanta da tarin zanen ƙarfe na gargajiya irin na Larsen, tarin zanen ƙarfe mai siffar U mai sanyi yana ba da fa'idodi masu zuwa:
1. Rage nauyi a kowace murabba'in mita. Duk da yake suna samar da aiki daidai ko mafi girma na samfura, suna amfani da ƙarancin ƙarfe, wanda ke rage farashin kayan aiki.
2. Faɗi mai faɗi. Ana buƙatar ƙananan tarin zanen ƙarfe don wannan aikin, wanda ke hanzarta gini da rage farashin aiki da kayan aiki.
3. Kauri iri ɗaya. Tubalan ƙarfe na gargajiya da aka yi birgima da zafi galibi suna da kauri mara daidaituwa, wanda ke nuna ɓangaren da ya fi kauri kawai. Sashen kullewa siriri ne sosai, wanda hakan ke sa su zama masu sauƙin lalacewa yayin tuƙi. Tubalan ƙarfe da aka yi da sanyi suna da kauri iri ɗaya, suna da ƙarfi sosai yayin tuƙi, kuma ana iya sake amfani da su sau da yawa.
Yawanci ana jigilar tarin zanen ƙarfe mai siffar U daban-daban, ba tare da buƙatar haɗawa ba. A wasu ƙira, ana iya jigilar tarin zanen ƙarfe mai siffar U a matsayin tarin zanen ƙarfe mai siffar akwati.
Jerin Samfura:
Kauri: 4-16mm
Tsawon: Unlimited ko kamar yaddatari na takardar karfe na musammangirman
Wani: Ana samun girma dabam-dabam da ƙira na musamman. Hakanan ana samun juriya ga tsatsa.
Kayan Aiki: Q235B, Q345B, S235, S240, SY295, S355, S430, S460, A690, ASTM A572 Grade 50, ASTM A572 Grade 60, da duk sauran kayan China, Turai, da Amurka da suka dace don samar da tarin takardu.
Ma'aunin masana'antu da dubawa na samfura: Tsarin Sinanci GB/T29654-2013, Tsarin Turai EN10249-1 / EN10249-2.
* Aika imel zuwa[an kare imel]don samun ƙiyasin ayyukanku
AIKACE-AIKACE
Ɗaya daga cikin nau'ikan tarin zanen gado da aka fi amfani da su shine tarin zanen gado na U. Yana da siffar U, yana da faɗin flange da kuma ƙaramin sashe na yanar gizo. Wannan ƙirar tana ƙara ƙarfi da tauri na tarin zanen gado, wanda ke ba shi damar tsayayya da manyan ƙarfin gefe da lokutan lanƙwasa. Tushen zanen gado na U sun dace musamman don zurfafa haƙa rami inda kwanciyar ƙasa babban abin damuwa ne.
MAKUNKURI DA JIRGIN SAUYA
1. Hanyoyin Marufi:
a) Kunshin: tarin ƙarfe na sheetSau da yawa ana haɗa su wuri ɗaya, wanda ke tabbatar da sauƙin sarrafawa da lodawa a kan manyan motoci ko kwantena. Ana iya ɗaure fakitin ta amfani da madauri ko wayoyi na ƙarfe, don hana duk wani motsi yayin jigilar kaya da kuma guje wa lalacewa.
b) Tallafin Tsarin Itace:Domin ƙara inganta kwanciyar hankali na kunshin, ana iya amfani da firam ɗin katako mai ƙarfi da ɗorewa. Firam ɗin yana aiki azaman ƙarin kariya, yana rage haɗarin lalacewa ko lanƙwasa yayin sarrafawa da jigilar kaya.
c) Rufin da ke hana ruwa shiga:Tunda ana amfani da tarin zanen gado mai siffar U a aikace-aikace da suka shafi ruwa, kamar gina tashar jiragen ruwa ko kariyar ambaliyar ruwa, yana da mahimmanci a tabbatar da kariyarsu daga danshi yayin jigilar kaya. Murfin da ke hana ruwa shiga, kamar zanen filastik ko tarpaulins na musamman, suna ba da kariya mai inganci daga ruwan sama, feshewa, ko kuma yawan danshi wanda zai iya lalata tarin zanen gado.
2. Hanyoyin Sufuri:
a) Motocin Garkuwa:Ana amfani da manyan motoci a wurare masu nisa kaɗan, kuma suna ba da hanyar sufuri mai araha da sassauƙa.takardar tari u typeana iya ɗora su a kan tireloli masu faɗi ko kuma a cikin kwantena na jigilar kaya, a ɗaure su yadda ya kamata don hana motsi a gefe ko a tsaye. Yana da mahimmanci a tabbatar cewa direbobin manyan motoci sun ƙware wajen ɗaukar kaya masu nauyi kuma tarin takardu suna cikin ƙa'idodin nauyi da aka yarda da su.
b) Sufurin Jirgin Ƙasa:A cikin yanayi inda ake buƙatar jigilar kaya mai nisa, jigilar jirgin ƙasa na iya zama zaɓi mai dacewa. Ana iya ɗora tarin takardu a kan motocin haya ko kekunan hawa na musamman waɗanda aka tsara don ɗaukar kaya masu nauyi. Sufurin jirgin ƙasa yana ba da kwanciyar hankali mafi girma kuma yana rage haɗarin lalacewa da girgizar hanya ke haifarwa. Duk da haka, ana buƙatar haɗin kai mai kyau tsakanin masana'anta, masu gudanar da jigilar kaya, da ƙungiyoyin gini don tabbatar da cewa an samu sauƙin canja wuri tsakanin jigilar jirgin ƙasa da ta hanya.
c) Jigilar Jiragen Ruwa:Lokacin jigilar tarin zanen gado zuwa ƙasashen waje ko zuwa wurare masu nisa, jigilar kaya ta teku ita ce zaɓin da aka fi so. Ana amfani da kwantena ko manyan kaya akai-akai, ya danganta da adadin da nauyin tarin zanen gado. Dole ne a bi hanyoyin tsaro da adanawa yadda ya kamata don hana canzawa ko lalacewa yayin tafiya. Takardu masu isassu, gami da takardun ɗaukar kaya da umarnin jigilar kaya, suma ya kamata su kasance tare da kayan don tabbatar da ingantaccen tsarin share kwastam.
Ƙarfin Kamfani
An yi shi a China, sabis na ajin farko, inganci na zamani, shahara a duniya
1. Tasirin sikelin: Kamfaninmu yana da babban sarkar samar da kayayyaki da kuma babban masana'antar ƙarfe, yana cimma tasirin girma a fannin sufuri da saye, kuma ya zama kamfanin ƙarfe wanda ke haɗa samarwa da ayyuka.
2. Bambancin Samfura: Bambancin Samfura, duk wani ƙarfe da kuke so ana iya siyan sa daga gare mu, galibi yana aiki a cikin tsarin ƙarfe, layukan ƙarfe, tarin takardar ƙarfe, maƙallan photovoltaic, ƙarfe na tashar, coils na silicon da sauran samfura, wanda ke sa ya fi sassauƙa Zaɓi nau'in samfurin da ake so don biyan buƙatu daban-daban.
3. Ingantaccen wadata: Samun layin samarwa mai ƙarfi da sarkar samar da kayayyaki na iya samar da ingantaccen wadata. Wannan yana da mahimmanci musamman ga masu siye waɗanda ke buƙatar adadi mai yawa na ƙarfe.
4. Tasirin alama: Suna da tasiri mafi girma a cikin alamar kasuwanci da kuma kasuwa mafi girma
5. Sabis: Babban kamfanin ƙarfe wanda ke haɗa keɓancewa, sufuri da samarwa
6. Farashin gasa: farashi mai ma'ana
* Aika imel zuwa[an kare imel]don samun ƙiyasin ayyukanku
ZIYARAR KASUWANCI
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1.T: Me yasa za mu zaɓe mu?
A: Mu kamfani ne na ƙarfe da ƙarfe wanda ke haɗa masana'antu da ciniki, Kamfaninmu ya shafe sama da shekaru goma yana cikin kasuwancin ƙarfe, muna da ƙwarewa a duniya, ƙwararru, kuma za mu iya samar da nau'ikan samfuran ƙarfe iri-iri tare da inganci mai kyau ga abokan cinikinmu.
2. Tambaya: Za a iya samar da sabis na OEM/ODM?
A: Eh. Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani a tattauna.
3. Tambaya: Yaya Lokacin Biyan Kuɗin ku yake?
A: Hanyoyin biyan kuɗinmu na yau da kullun sune T/T, Western Union, MoneyGram, hanyoyin biyan kuɗi za a iya yin shawarwari da su kuma a keɓance su tare da abokan ciniki.
4.T: Shin kuna karɓar duba na ɓangare na uku?
A: Eh, mun yarda da hakan.
5. Q: Ta yaya za ku iya tabbatar da samfuran ku?
A: Ana ƙera kowane samfuri ta hanyar bita mai inganci, ana duba shi da sassa bisa ga ƙa'idar QA/QC ta ƙasa. Haka nan za mu iya bayar da garanti ga abokin ciniki don tabbatar da inganci.
6. Q: Za mu iya ziyartar masana'antar ku?
A: Barka da zuwa. Da zarar mun sami jadawalin ku, za mu shirya ƙwararrun masu sayar da kaya don su bi diddigin lamarin ku.
7.Q: Za ku iya samar da samfurin?
A: Ee, ga girman yau da kullun samfurin kyauta ne amma mai siye yana buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya.
8.T: Ta yaya zan iya samun ƙiyasin farashi daga gare ku?
A: Za ku iya barin mana saƙo, kuma za mu amsa kowane saƙo akan lokaci. Ko kuma mu yi magana ta intanet ta WhatsApp. Kuma kuna iya samun bayanan tuntuɓar mu a shafin tuntuɓar mu.












