Manyan membobin Royal Steel Group
Ms Cherry Yang
- 2012: An ƙaddamar da kasancewarsa a Amurka, inda aka gina tushen alaƙar abokan ciniki.
- 2016: An sami takardar shaidar ISO 9001, wanda ke tabbatar da ingantaccen tsarin gudanarwa.
- 2023: An buɗe reshen Guatemala, wanda ya haifar da karuwar kashi 50% a kudaden shigar Amurka.
- 2024: Ya zama babban kamfanin samar da ƙarfe don ayyukan duniya.
Mawaki Wendy Wu
- 2015: An fara a matsayin Mai Horar da Talla tare da takardar shaidar ASTM.
- 2020: An ɗaukaka shi zuwa ƙwararren Talla, yana kula da abokan ciniki sama da 150 a faɗin Amurka.
- 2022: An ƙara masa matsayi zuwa Manajan Tallace-tallace, wanda ya cimma karuwar kudaden shiga na ƙungiyar da kashi 30%.
- 2024: Fadada muhimman asusun ajiya, wanda ya kara kudaden shiga na shekara-shekara da kashi 25%.
Mr. Michael Liu
- 2012: Ya fara aiki a Royal Steel Group inda ya samu kwarewa ta musamman.
- 2016: An naɗa shi ƙwararren mai tallatawa a Amurka.
- 2018: An ƙara masa matsayi zuwa Manajan Tallace-tallace, inda ya jagoranci ƙungiyar mambobi 10 ta Amurka.
- 2020: Ci gaba zuwa Manajan Tallan Ciniki na Duniya.
Sabis na Ƙwararru
Kamfanin Royal Steel Group ya kuduri aniyar yin hidima ga kasashe da yankuna sama da 221 a fadin duniya, kuma ya kafa rassansa da dama.
Ƙungiyar Fitattu
Kamfanin Royal Steel Group yana da membobi sama da 150, tare da digirin digirgir da digiri na biyu da kuma digiri na uku a matsayin ginshikinsa, wanda ya hada fitattun masana'antu.
Fitar da Miliyoyin Kuɗi
Kamfanin Royal Steel Group yana yi wa abokan ciniki sama da 300 hidima, inda yake fitar da tan 20,000 a kowane wata, tare da samun kudin shiga na shekara-shekara na kimanin dala miliyan 300.
RA'AYI NA AL'ADA
A zuciyar Royal Steel Group akwai wata al'ada mai ƙarfi wadda ke tura mu zuwa ga ƙwarewa da kuma ci gaba mai ɗorewa. Muna rayuwa bisa ga ƙa'idar: "Ƙarfafa ƙungiyar ku, kuma za su ƙarfafa abokan cinikin ku." Wannan ya fi taken - shine tushen ƙimar kamfanoni kuma babban abin da ke bayan ci gaba da nasararmu.
Kashi na 1: Mu masu mayar da hankali ne kan abokan ciniki da kuma tunanin gaba
Kashi na 2: Mu Masu Son Mutane ne Kuma Masu Son Mutunci
Tare, waɗannan ginshiƙai suna samar da al'adar da ke ƙarfafa ci gaba, tana haɓaka haɗin gwiwa, da kuma ƙarfafa matsayinmu a matsayin jagora a duniya a masana'antar ƙarfe. Royal Steel Group ba kawai kamfani ba ne; mu al'umma ce da aka haɗa ta hanyar sha'awa, manufa, da kuma alƙawarin gina makoma mai kyau da ƙarfi.
Sigar da aka Inganta
Manufarmu ita ce mu zama babbar abokiyar hulɗar ƙarfe ta China a Amurka
- wanda ke haifar da kayan aiki masu kyau, sabis na dijital, da kuma zurfafa hulɗar cikin gida.
2026
Yi aiki tare da kamfanoni uku na ƙarfe marasa carbon, da nufin rage yawan CO₂ 30%.
2028
Gabatar da layin samfuran "Karin Carbon-Neutral" don tallafawa ayyukan gina kore a Amurka.
2030
Samun cikakken kariya daga samfura 50% ta hanyar takardar shaidar EPD (Bayanin Kayayyakin Muhalli).
2032
Haɓaka kayayyakin ƙarfe masu kore don manyan ayyukan samar da ababen more rayuwa da wutar lantarki a duniya.
2034
Inganta sarƙoƙin samar da kayayyaki don ba da damar yin amfani da kashi 70% na abubuwan da aka sake yin amfani da su a cikin layin samfuran ƙarfe na asali.
2036
Alƙawarin cimma burin fitar da hayakin da ba ya aiki yadda ya kamata ta hanyar haɗa makamashin da ake sabuntawa da kuma hanyoyin sufuri masu ɗorewa.
Adireshi
Bl20, Shanghecheng, Shuangjie Street, gundumar Beichen, Tianjin, China
Imel
Waya
+86 13652091506