H bul: Bayani dalla-dalla, Kadarorin da Aikace-aikacen-Royal Group

Ginin Karfe na H Beam

Karfe mai siffar HNau'in ƙarfe ne mai sassaka mai siffar H. Yana da juriya mai kyau ga lanƙwasawa, ƙarfin ɗaukar kaya mai ƙarfi da nauyi mai sauƙi. Ya ƙunshi flanges da webs masu layi ɗaya kuma ana amfani da shi sosai a gine-gine, gadoji, injina da sauran fannoni a matsayin katako da abubuwan haɗin ginshiƙi. Yana iya inganta ƙarfin ɗaukar kaya mai tsari yadda ya kamata da kuma adana ƙarfe.

Hasken H na W8x10

Bayani dalla-dalla da kaddarorin H-beam

1. Bayanan Hasken H bisa Ka'idojin Ƙasa da Ƙasa

Bayanan W Series:
Bayanan dalla-dalla sun dogara ne akan "Tsawon Giciye (inci) x Nauyi a kowace ƙafa (fam)." Manyan samfuran sun haɗa daHasken H na W8x10, Hasken H na W8x40, kumaHasken H W16x89Daga cikinsu, W8x10 H Beam yana da tsayin sashe na inci 8 (kimanin 203mm), nauyin fam 10 a kowace ƙafa (kimanin 14.88kg/m), kauri na yanar gizo na inci 0.245 (kimanin 6.22mm), da faɗin flange na inci 4.015 (kimanin 102mm). Ya dace da maƙallan photovoltaic da ƙananan katako na biyu.Gine-ginen Karfe na H Beam; W8x40 H Beam yana da nauyin fam 40 a kowace ƙafa (kimanin 59.54kg/m2), kauri mai inci 0.365 (kimanin 9.27mm), da faɗin flange na inci 8.115 (kimanin 206mm). Ana ninka ƙarfin ɗaukar kaya kuma ana iya amfani da shi azaman babban katako na masana'antun matsakaici; W16x89 H Beam yana da tsayin sashe na inci 16 (kimanin 406mm), nauyi mai fam 89 a kowace ƙafa (kimanin 132.5kg/m2), kauri mai inci 0.485 (kimanin 12.32mm), da faɗin flange na inci 10.315 (kimanin 262 mm) ƙayyadaddun bayanai ne masu nauyi da aka tsara musamman don gine-ginen ƙarfe na H-beam masu tsayi da kuma gine-ginen ɗaukar kaya na gada.

Takamaiman ƙa'idodin Turai:
Wannan ya ƙunshi nau'i biyu: H-beam na HEA H da UPN H-beam. An nuna ƙayyadaddun bayanai kamar "Tsawon Sashe (mm) × Faɗin Sashe (mm) × Kauri na Yanar Gizo (mm) × Kauri na Flange (mm)."Hasken H na HEAsuna wakiltar sassan ƙarfe masu faɗi-faɗi na Turai. Misali, ƙayyadaddun HEA 100 yana da tsayin sashe na 100mm, faɗin 100mm, kauri na yanar gizo na 6mm, da kauri na flange na 8mm. Nauyin ka'idarsa shine 16.7kg/m, yana haɗa juriya mai sauƙi da juyawa. Ana amfani da su akai-akai a cikin sansanonin injina da firam ɗin kayan aiki.Hasken UPN H, a gefe guda kuma, suna da ƙananan sassan flange. Misali, UPN 100 yana da tsayin sashe na 100mm, faɗin 50mm, kauri na yanar gizo na 5mm, da kuma kauri na flange na 7mm. Nauyin ka'idarsa shine 8.6kg/m. Saboda ƙaramin sashe nasa, ya dace da ƙananan sassan tsarin ƙarfe da aka takaita sarari, kamar tallafin bangon labule da ƙananan ginshiƙan kayan aiki.

2. Bayanan Hasken H da aka haɗa da Kayan aiki

H BeBayanan am Q235b:
A matsayin mizani na ƙasar Sinƙananan ƙarfe na carbon H-beam, ƙayyadaddun bayanai na asali sun shafi girma dabam dabam daga H Beam 100 zuwa H Beam 250. H Beam 100 (sashi-sashi: tsayi 100mm, faɗin 100mm, yanar gizo 6mm, flange 8mm; nauyin nazari: 17.2kg/m) da H Beam 250 (sashi-sashi: tsayi 250mm, faɗin 250mm, yanar gizo 9mm, flange 14mm; nauyin nazari: 63.8kg/m) suna ba da ƙarfin samarwa ≥ 235MPa, ingantaccen walda, kuma ana iya sarrafa su ba tare da dumamawa ba. Ana amfani da su musamman don katako da ginshiƙai a ƙananan masana'antu na cikin gida da gine-ginen gidaje masu hawa-hawa da yawa waɗanda aka gina da ƙarfe, suna ba da ƙayyadaddun bayanai na gabaɗaya masu inganci.

Bayanan ASTM H Beam Series:
Dangane daASTM A36 H BeamkumaFaɗin A992 Faɗin H BeamASTM A36 H Beam yana da ƙarfin samar da wutar lantarki na ≥250 MPa kuma yana samuwa a girma dabam dabam daga W6x9 zuwa W24x192. W10x33 da aka fi amfani da shi (tsayin sashe inci 10.31 × faɗin flange inci 6.52, nauyi fam 33 a kowace ƙafa) ya dace da gine-ginen da ke ɗauke da kaya a masana'antu da rumbunan ajiya na ƙasashen waje. A992 Wide Flange H Beam, wani sashe mai faɗi mai ƙarfi (nau'in wakilcin H Beam Wide Flange), yana da ƙarfin samar da wutar lantarki na ≥345 MPa kuma galibi ana samunsa a girma dabam dabam W12x65 (tsayin sashe inci 12.19 × faɗin flange inci 12.01, nauyi fam 65 a kowace ƙafa) da W14x90 (tsayin sashe inci 14.31 × faɗin flange inci 14.02, nauyi fam 90 a kowace ƙafa). An tsara shi don firam ɗin gini masu tsayi da katako masu nauyi, kuma yana iya jure wa lodi masu ƙarfi da tasirin da ke da tsanani.

3. Haɗa Keɓancewa da Haɗakar da Jama'a

Keɓance ƙayyadaddun Carbon Steel H Beam:
Ana iya keɓance tsayin giciye (50mm-1000mm), kauri na yanar gizo/flange (3mm-50mm), tsayi (6m-30m), da kuma maganin saman (galvanizing, hana lalata). Misali, ana iya keɓance katakon H na ƙarfe mai jure tsatsa tare da tsayin giciye na 500mm, kauri na yanar gizo na 20mm, da kauri na flange na 30mm don ayyukan waje. Don harsashin kayan aiki masu nauyi, ana iya keɓance katakon H mai faɗi mai tsawon mita 24 da tsayin giciye na 800mm don biyan buƙatun ɗaukar kaya marasa daidaito.

Janar Karfe H-Beam Bayani dalla-dalla:
Baya ga ƙayyadaddun bayanai da aka ambata a sama, ƙayyadaddun bayanai na gaba ɗaya sun haɗa da HeaIbraniyawa 150(150mm × 150mm × 7mm × 10mm, nauyin ka'ida 31.9kg/m) da kuma H Beam 300 (300mm × 300mm × 10mm × 15mm, nauyin ka'ida 85.1kg/m). Ana amfani da waɗannan sosai a aikace-aikace kamar dandamalin tsarin ƙarfe, tallafi na ɗan lokaci, da firam ɗin kwantena, suna samar da cikakken matrix na ƙayyadaddun bayanai daga haske zuwa nauyi, kuma daga daidaitaccen zuwa na musamman.

Zafi birgima Karfe H birgima

Amfani da H-beam

Masana'antar Gine-gine

Gine-ginen farar hula da masana'antu: Ana amfani da shi azaman katako da ginshiƙai na gine-gine a cikin gine-ginen farar hula da na masana'antu daban-daban, musamman gine-ginen ɗaukar kaya da firam a cikin gine-gine masu tsayi.
Gine-ginen Masana'antu na Zamani: Ya dace da manyan gine-ginen masana'antu, da kuma gine-gine a wuraren da girgizar ƙasa ke aiki da kuma a ƙarƙashin yanayin aiki mai zafi.

 

Gina Kayayyakin more rayuwa

Manyan Gadoji: Ya dace da tsarin gada wanda ke buƙatar ƙarfin ɗaukar kaya mai yawa, manyan wurare, da kuma kyakkyawan kwanciyar hankali na giciye.

Manyan hanyoyi: Ana amfani da shi a gine-gine daban-daban a fannin gina manyan hanyoyi.

Injiniyan Gidauniyar da Madatsar Ruwa: Ana amfani da shi wajen gyaran harsashi da injiniyan madatsar ruwa.

 

Masana'antu da Gina Jiragen Ruwa

Kayan Aiki Masu Nauyi: Ana amfani da shi azaman muhimmin sashi a cikin kera kayan aiki masu nauyi.
Injin Kayan AikiAna amfani da shi wajen kera kayan injina daban-daban.
Firam ɗin Jirgin Ruwa: Ana amfani da shi wajen kera tsarin kwarangwal na jiragen ruwa.

 

Sauran Aikace-aikace

Tallafin Ma'adinai: Ana amfani da shi azaman tsarin tallafi a fannin hakar ma'adinai.
Tallafin Kayan Aiki: Ana amfani da shi a cikin tsarin tallafi na kayan aiki daban-daban.

Kamfanin China Royal Steel Ltd

Adireshi

Bl20, Shanghecheng, Shuangjie Street, gundumar Beichen, Tianjin, China

Waya

+86 13652091506


Lokacin Saƙo: Satumba-11-2025