Rail Track Heavy Karfe Rail don DIN Standard Karfe Rail
HANYAR SAMUN SAURARA


Daidaitaccen layin dogo na Jamus yana nufin layin dogo na layin dogo wanda ya dace da ka'idojin Jamus kuma ana amfani da su a cikin tsarin layin dogo. Dogon dogo na Jamus yawanci suna bin ƙa'idar Jamusanci DIN 536 "Track Rails". Waɗannan ƙa'idodi sun ƙayyade kayan, girma, ƙarfi, buƙatun geometric, da sauransu na dogo.
DIN misali karfe dogo | ||||
abin koyi | K nisa (mm) | H1 dogo tsawo (mm) | B1 fadin kasa (mm) | Nauyi a mita (kg/m) |
A45 | 45 | 55 | 125 | 22.1 |
A55 | 55 | 65 | 150 | 31.8 |
A65 | 65 | 75 | 175 | 43.1 |
A75 | 75 | 85 | 200 | 56.2 |
A100 | 100 | 95 | 200 | 74.3 |
A120 | 120 | 105 | 220 | 100.0 |
A150 | 150 | 150 | 220 | 150.3 |
MRS86 | 102 | 102 | 165 | 85.5 |
MRS87A | 101.6 | 152.4 | 152.4 | 86.8 |
Ana amfani da daidaitattun layin dogo na Jamus a tsarin layin dogo don ɗaukar nauyin jiragen ƙasa, samar da tsayayyen hanyoyin tuƙi, da tabbatar da cewa jiragen ƙasa na iya aiki cikin aminci da inganci. Wadannan dogo galibi ana yin su ne da karfe mai karfin gaske kuma suna iya jure matsi mai nauyi da kuma ci gaba da amfani da su, don haka suna taka muhimmiyar rawa a harkar sufurin jiragen kasa na Jamus.
Baya ga babban tsarin layin dogo, ana iya amfani da daidaitattun layin dogo na Jamus a wasu lokuta na musamman, kamar kunkuntar layin dogo a ma'adinai, titin dogo na musamman a masana'antu da dai sauransu. Gabaɗaya, daidaitattun layin dogo na Jamus wani sashe ne da ba makawa a cikin tsarin sufurin jiragen ƙasa na Jamus.

Daidaitaccen dogo na Jamus:
Ƙayyadaddun bayanai: A55, A65, A75, A100, A120, S10, S14, S18, S20, S30, S33, S41R10, S41R14, S49
Standard: DIN536 DIN5901-1955
Abu: ASSZ-1/U75V/U71Mn/1100/900A/700
Tsawon: 8-25m
SIFFOFI
Daidaitaccen dogo na Jamus yawanci suna da halaye masu zuwa:
Ƙarfi mai ƙarfi: Ƙarfin ma'auni na Jamus an yi shi da ƙarfe mai mahimmanci na carbon ko ƙarfe mai ƙarfe, wanda ke da ƙarfin ƙarfi da ƙarfin ɗaukar nauyi kuma zai iya jure nauyi da matsin aiki na jirgin.
Juriya na sawa: filin jirgin ƙasa an yi masa magani na musamman don inganta juriyar sawa, tsawaita rayuwar sabis da rage farashin kulawa.
Anti-lalacewa: Za a iya bi da saman layin dogo tare da hana lalata don haɓaka juriyar lalatarsa da dacewa da yanayin muhalli daban-daban, musamman don ingantacciyar ɗorewa a cikin yanayi mai ɗanɗano ko lalata.
Daidaitawa: Yin biyayya da ma'auni na Jamusanci DIN 536 yana tabbatar da inganci da amincin waƙar, yana sa ya dace da tsarin layin dogo a cikin Jamus.
Amincewa: daidaitattun layin dogo na Jamus suna jurewa ingantaccen kulawa kuma suna da ingantaccen aiki da ingantaccen inganci, yana tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na tsarin layin dogo.

APPLICATION
Ana amfani da daidaitattun layin dogo na ƙarfe na Jamus a cikin tsarin layin dogo azaman hanyoyin jiragen ƙasa don tafiya. Suna ɗaukar nauyin jirgin, suna ba da madaidaiciyar hanya, kuma suna tabbatar da cewa jirgin yana iya aiki cikin aminci da inganci. Madaidaitan dogo na Jamus galibi ana yin su ne da ƙarfe mai ƙarfi kuma suna iya jure matsi mai nauyi da ci gaba da amfani da su, don haka suna taka muhimmiyar rawa wajen jigilar layin dogo.
Baya ga babban tsarin layin dogo, ana iya amfani da daidaitattun layin dogo na Jamus a wasu lokuta na musamman, kamar kunkuntar layin dogo a cikin ma'adanai da na musamman na dogo a masana'antu.
Gabaɗaya, daidaitattun layin dogo na Jamus wani yanki ne da ba dole ba ne a cikin tsarin sufurin jiragen ƙasa na Jamus, yana samar da amintattun hanyoyin tuƙi ga jiragen ƙasa, kuma muhimmin ababen more rayuwa ne a fagen sufuri na Jamus.

KISHIYOYI DA JIKI
Madaidaitan dogo na Jamus yawanci suna buƙatar wasu matakai na musamman yayin sufuri don tabbatar da amincinsu da amincin su. Takaitattun hanyoyin sufuri na iya haɗawa da:
Jirgin ƙasa: Yawancin lokaci ana jigilar dogo zuwa dogon nesa ta hanyar dogo. A lokacin sufuri, ana ɗora layin dogo akan jiragen kasan da aka kera na musamman don tabbatar da sufuri mai lafiya.
Harkokin sufurin hanya: A wasu wuraren da ake buƙatar sufuri na ɗan gajeren zango ko kuma inda ba zai yiwu ba ta hanyar dogo kai tsaye, ana iya jigilar dogo ta hanyar sufuri. Wannan sau da yawa yana buƙatar ƙwararrun motocin sufuri da kayan aiki.
Lodawa da sauke kayan aiki: A yayin aiwatar da lodi da sauke kaya, yana iya zama dole a yi amfani da na'urorin ƙwararru kamar cranes da cranes don tabbatar da amintaccen lodi da sauke dogo.
A lokacin sufuri, ya zama dole a bi ka'idodin sufuri na kasa da kasa da ka'idojin tsaro don tabbatar da cewa ba za a lalace ba yayin sufuri kuma ana iya jigilar shi cikin aminci zuwa inda ake nufi.


GININ SHAFIN
Shirye-shiryen wurin: ciki har da tsaftace wurin gini, ƙayyade layin shimfida waƙa, shirya kayan gini da kayan aiki, da dai sauransu.
Kwantar da gindin waƙa: An shimfiɗa tushe akan layin waƙa da aka ƙaddara, yawanci ana amfani da tsakuwa ko kankare a matsayin tushen waƙar.
Shigar da tallafin waƙa: Shigar da tallafin waƙa akan gindin waƙa don tabbatar da cewa goyan bayan ya kasance lebur da karko.
Kwantar da waƙar: Sanya daidaitaccen layin dogo na ƙasa akan tallafin waƙar, daidaitawa da gyara shi, kuma tabbatar da cewa waƙar madaidaiciya da matakin.
Welding da haɗi: Weld da haɗa hanyoyin dogo don tabbatar da ci gaba da kwanciyar hankali na dogogin.
Daidaitawa da dubawa: Daidaita da duba hanyoyin da aka shimfida don tabbatar da cewa layin dogo sun cika ka'idojin kasa da bukatun aminci.
Gyarawa da shigar da kayan aiki: Gyara layin dogo da shigar da kayan aikin dogo don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin dogogin.
Kwantar da tulun waƙa da maɓalli: Kwantawa da shigar da tulun waƙa da maɓalli a kan waƙar kamar yadda ake buƙata.
Karɓa da Gwaji: Karɓa da gwada hanyar da aka shimfida don tabbatar da inganci da amincin waƙar.

FAQ
1. Ta yaya zan iya samun tsokaci daga gare ku?
Kuna iya barin mana saƙo, kuma za mu ba da amsa kowane sako cikin lokaci.
2.Za ku isar da kaya akan lokaci?
Ee, mun yi alkawarin samar da mafi kyawun samfuran inganci da bayarwa akan lokaci. Gaskiya ita ce ka'idar kamfaninmu.
3.Zan iya samun samfurori kafin oda?
Eh mana. Yawancin samfuranmu suna da kyauta, za mu iya samar da samfuran ku ko zanen fasaha.
4. Menene sharuddan biyan ku?
Lokacin biyan kuɗin mu na yau da kullun shine 30% ajiya, kuma ya rage akan B/L. EXW, FOB, CFR, CIF.
5.Shin kuna karɓar dubawar ɓangare na uku?
Eh mun yarda.
6.Ta yaya muka amince da kamfanin ku?
Mun ƙware a cikin kasuwancin karafa na tsawon shekaru a matsayin mai samar da zinare, hedkwatar hedkwata a lardin Tianjin, maraba da yin bincike ta kowace hanya, ta kowane hali.